Nini cha kufanya ili kupunguza kuwaza mapenzi?

Nini cha kufanya ili kupunguza kuwaza mapenzi?

Bishazo_june

Member
Joined
Jul 3, 2023
Posts
42
Reaction score
55
Rafiki yangu anapitia changamoto ya kuwa mbali na mpenzi wake au niseme mchumba wake, hii inamfanya amuwaze sana, anakosa hamu ya kula, hatoki Tena misele na sisi yeye ni kulala tu ukimuuliza anasema ana mawazo....

Tunamsaidiaje kama washikaji zake...Au tumshauri Nini???
 
Rafiki yangu anapitia changamoto ya kuwa mbali na mpenzi wake au niseme mchumba wake, hii inamfanya amuwaze sana, anakosa hamu ya kula, hatoki Tena misele na sisi yeye ni kulala tu ukimuuliza anasema ana mawazo....Tunamsaidiaje kama washikaji zake...Au tumshauri Nini???
Hakuna njia ila kumhasi!
 
Rafiki yangu anapitia changamoto ya kuwa mbali na mpenzi wake au niseme mchumba wake, hii inamfanya amuwaze sana, anakosa hamu ya kula, hatoki Tena misele na sisi yeye ni kulala tu ukimuuliza anasema ana mawazo....Tunamsaidiaje kama washikaji zake...Au tumshauri Nini???
Jiue
 
uko sure ni rafk yako na sio wewe ?
 
Rafiki yangu anapitia changamoto ya kuwa mbali na mpenzi wake au niseme mchumba wake, hii inamfanya amuwaze sana, anakosa hamu ya kula, hatoki Tena misele na sisi yeye ni kulala tu ukimuuliza anasema ana mawazo....Tunamsaidiaje kama washikaji zake...Au tumshauri Nini???
Puli inasaidia sana kk
 
Aache mawazo, ajipe muda atajua cha kufanya
 
Back
Top Bottom