Ningekuwa Speaker (Tiba ya Verbal Diarrhorea) | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ningekuwa Speaker (Tiba ya Verbal Diarrhorea)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Sun Tzu, Apr 20, 2013.

  1. Sun Tzu

    Sun Tzu Member

    #1
    Apr 20, 2013
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Ningekuwa Speaker ningeanzisha "Naughty Corner" na ili kuwapa wananchi fursa ya kutofautisha kati ya "Bunge Naught Corner" ningeshauri ijengwe mbali kutoka "Mirembe".

    Kanuni za huko ni kama ifuatavyo:

    Mbunge akishindikana kwenye Ukumbi wa kawaida wa Bunge kwa kutumia kanuni za "Naughty Corner" ambazo ni kama ifuatavyo:

    Mbunge atapangiwa masaa mawili ya kwenda Naughty Corner akiingia huko kutakuwa na "Paid Live TV Coverage" kwenye Digital and Cable na Jimboni kwa Mbunge anapotoka.

    Kanuni namba 1: Mbunge aliatofautishwe yeye na Chama Chake na Watanzania Wengine itabidi atoe nguo zote kwanza.

    Kanuni namba 2: Mbunge ataruhusiwa kuanza kujitukana akipenda atatukana kila kiungo au umbile la mwili wake.

    Kanuni namba 3: Mbunge ataruhusiwa kumchagua mbunge yeyote anayetaka kumchambua na kumtukana bila kuomba mwongozo wa Speaker. Lengo ni kumaliza ku-purge au kumaliza verbal Diarrhoea.

    Kanuni namba 4: Mbunge ataruhusiwa kukitunkana Chama Chake

    Kanuni namba 5: Mbunge ataruhusiwa kuitukana hadharani familia yake na wazazi wake akipenda hii inaruhusiwa kwenye Naughty Corner

    Kanuni namba 6: Mbunge anaruhusiwa kuwatukana wapiga kura wa jimbo lake au wale waliompa nafasi ya Viti Maalumu na kutumia fursa hiyo kuwaomba wamchaguwe tena.

    Kanuni namba 7: Mbunge ataruhusiwa kuvaa nguo zake na kuwaomba msamaha watanzania kama akipenda.

    Kanuni namba 8: Mbunge anauruhusiwa kuomba aongezewa muda kukaa Naughty Corner kama hasira na matusi yake hayajaisha kabla ya Kurudi tena Jengoni. "Bungeni"

    Mapato yatakayopatikana kutoka kwenye Naughty Corner yatasaidia kuiendesha Kamati ya Bunge ya Uongozi na Maadili, kwani Hii Live TV itakuwa moja ya sehemu mihimu ya kuliingizia Bunge kipato.


    Na lile Bunge tulilolichaguwa la Kutunga Sheria na Kuisimamia Serikali katika mambo yake kwa niaba ya Wananchi litapata fursa ya kufanya kazi yake.:music:
     
  2. Iselamagazi

    Iselamagazi JF-Expert Member

    #2
    Apr 20, 2013
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 2,221
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    It sounds crazy!
     
Loading...