Ningekuwa mimi ni Makamba..


nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
Kama CCM ina fedha nyingi kwa nini wasitumie hizo fedha kuwavutia wananchi wakipende? Simple logic...ningekuwa mimi ni katibu mkuu wa CCM ningekaa na wenzangu tukajadili kuhusu miradi itakayowasaidia wananchi moja kwa moja.Tukaandika Project Plan tofauti na Ilani ya chama,hiyo project plan ni kuhusu kuanzisha miradi nchi nzima inayowagusa wananchi moja kwa moja ikawapatia vijana na wakinamama ajira na kuweza inua vipato vya wananchi.

Moja ya malengo ya miradi hiyo ni kuongeza pato la chama,kuwapatia ajira wanawake na vijana ambao ndio wapiga kura wengi na kuongeza imani ya wananchi kwa CCM.

CCM ina fedha nyingi, Project Plan ikishapitishwa na Kamati Kuu basi ;miradi ya chama inaanza mara moja.Baada ya miaka 2 hadi mitatu maisha ya wananchi yanainuka na wananchi wengi wanaanza kuipenda CCM na hata hao wabunge walioshindwa watashinda kiulaini uchaguzi unaofuata.

Lakini kwa sababu cheo cha Ukatibu na vyeo vingi ndani ya CCM na serikali ni vya kupeana basi hata walio na akili pungufu wanapata uongozi na ni hao kina Ma kamba watakaoleta machafuko hapa Tanzania. Makamba hafai kuwa katibu wa CCM
 
Joined
Feb 10, 2010
Messages
47
Likes
0
Points
0

werema01

Member
Joined Feb 10, 2010
47 0 0
Ndugu kumbuka nia ya chama cha siasa si kuendesha miradi, la sivyo kwa wazo lako ingeitwa ccm investment. Hii ngeleta maana zaizdi kama chama cha wafanyabiashara na iachie kuongoza taifa kwa chama mbadala....

Matatizo ya chama yanajulikana, wayatatue ili waongoze dola katika misingi inayotakiwa
 

mgt software

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
11,076
Likes
1,925
Points
280

mgt software

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
11,076 1,925 280
ujaeleweka, ungekuwa makamba ungalifanya nini? UNGELIKUWA umefungwa kwa kashifa ya Kabinti ukiwa Mwalimu, au kufungwa kwa Kuwatetea mafisadi, Ungekuwa Mropokaji na Msahaurifu wa mada, Ungeomba usiachwe na Rais wa kati wa kampein za Kwanza, ungendeleza Mtandao mbovu wa mapambano wa watafuta haki zidi ya Mafisadi, ungeunga oja ya kunyanganywa kadi kwa sita, ungelindaganya Mamayake Sita kule Tabora kuwa mpo pamoja kutokomeza ufisadi huku unamtosa, ungechanga ela kuakikisha 6 arudi bingeni kuwa msheshiwa SPK, ungelilaaniwa kwa kutumia bible na Qrn huku ukikumbatia unafiki kwa kusema Sie Cim akina mafisadi Lol
 

nickname

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2009
Messages
524
Likes
66
Points
45

nickname

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2009
524 66 45
ujaeleweka, ungekuwa makamba ungalifanya nini? UNGELIKUWA umefungwa kwa kashifa ya Kabinti ukiwa Mwalimu, au kufungwa kwa Kuwatetea mafisadi, Ungekuwa Mropokaji na Msahaurifu wa mada, Ungeomba usiachwe na Rais wa kati wa kampein za Kwanza, ungendeleza Mtandao mbovu wa mapambano wa watafuta haki zidi ya Mafisadi, ungeunga oja ya kunyanganywa kadi kwa sita, ungelindaganya Mamayake Sita kule Tabora kuwa mpo pamoja kutokomeza ufisadi huku unamtosa, ungechanga ela kuakikisha 6 arudi bingeni kuwa msheshiwa SPK, ungelilaaniwa kwa kutumia bible na Qrn huku ukikumbatia unafiki kwa kusema Sie Cim akina mafisadi Lol
Sorry nilikosea Title ,Kama ningekuwa Katibu Mkuu wa CCM
 

Forum statistics

Threads 1,203,985
Members 457,048
Posts 28,136,947