Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninayoyaona Kigali

Discussion in 'International Forum' started by Crucifix, Mar 13, 2011.

  1. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #1
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Kila baada ya mita kama 100 kuna askari watatu au wanne, full combat wakiwa na mitutu. Wenyewe wanyarwanda wanatembea tu bila hofu, lakini mimi imenikera sana kuishi maisha ya mashaka namna hii.

    Nimeuliza wenyeji wanasema kuna tetesi za mashambulizi kutoka kwa majenerali waliokimbia Rwanda, na eti kuna milipuko ya guruneti, ambayo kwa bahati nzuri haijatokea tangu nimefika hapa.

    Inavyoelekea bajeti ya ulinzi ya nchi hii ni balaa tupu maana hata kama wanawalipa mishahara kidogo hawa wajeshi, ni wengi mno na pia kuna dalili ya kuzagaa wapelelezi wengi mitaani. Ukitembea unapigwa macho ya udadisi karibu na kila mtu kiasi imani inakutoka.

    Haya sio maisha, tuombe Mungu yasitokee kwetu.
     
  2. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #2
    Mar 13, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,924
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Huyo ndio Gen. Kagame; Anawaogopa wahutu wa FDLR kwani wamejiandaa kuja kuichukua tene nchi toka kwa watutsi. In actual sense sio nchi ya kukaa iwapo ni mtu wa kubwabwaja kama Bongo yetu ya Kikwete. Sitahama Bongo hata kama "CDM" kama inavyodaiwa wataanzisha Tunisia
     
  3. Mwendabure

    Mwendabure JF-Expert Member

    #3
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 1,920
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Acha utoto wewe! We ulipokuwa unakata shauri la kwenda Kigali ulijuwa unaenda Geneva au Vatican City?
     
  4. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #4
    Mar 13, 2011
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,531
    Likes Received: 899
    Trophy Points: 280
    sio hali nzuri hata kidogo
     
  5. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #5
    Mar 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kigali haiwezi kutulia, maana Kagame anatumia intelijensia kuwamaliza wapinzani wake kisiasa. Mfano mama Ingabire...maskini amechezea saaana korokoroni mpk kashindwa kushiriki uchaguzi, wafuasi wake hawawezi kukubali watalianzisha tu kiaina.
     
  6. S

    Societa Jesuit JF-Expert Member

    #6
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 200
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    imani hapo ni zero....kwenye reds hapo umekurupuka kwa ama kutoijua historia ya kigali au kwasababu umefika na tu perception yako hapo ni mahali pasipo na amani....ok matukio ya kigali..rwanda na burundi siyo matokeo ya kutomcha Mungu .....rejea historia na utaikuta nukta moja ambapo hata wacha mungu walishiriki hayo matokea na sina kumbukumbu kama hao wacha mungu hawakutumia misaafu unayoitumia wewe.

    Hata kama dini na vitabu vyake visingekuwepo basi Mungu angekuwepo tu...I was born with it,how should I leave it to you?
     
  7. Kishongo

    Kishongo JF-Expert Member

    #7
    Mar 13, 2011
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 932
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    CDM Wakiendelea na mchezo wao mchafu tutafika huko.... na itakula kwao.
     
  8. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #8
    Mar 13, 2011
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,151
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Huku ndo kuhama mada mkuu.
     
  9. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #9
    Mar 13, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,743
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ukijuwa historia ya Rwanda/Burundi hautashangaa vitu vidogo kama hivi,Kagame ana mapungufu yake lakini kaifanyia mengi Rwanda.Hivi unaweza kumtumia Kikwete tweet kwenye twitter kumualika kuja kujumuika na watoto wanaocheza Tennis akajibu na kuja siku hiyohiyo ? hayo yanatokea Rwanda kila siku rais unawasiliana naye na anakujibu.

    Soma SAVVY KENYA - The Adventures of a Former Campus Girl
     
  10. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #10
    Mar 14, 2011
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,435
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Acha kupoteza mwelekeo wa hii mada ndugu kama unapenda kutaja taja sana CDM siukachukue kadi yao?
     
  11. Magogwajr

    Magogwajr JF-Expert Member

    #11
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    nani mtoto sasa hapa wewe au mtoa mada? kwani lazima uchangie? haya basi tuambie wewe uliyoyaona huko genva au vatican city......... heshima ni jambo la bure kijana usiandike kumtusi mtu wakati anatoa taarifa ya nchi za wenzetu wanavyoishi... ila sikulaumu ndio kwanza una siku 4 jamiiforums so bdo una utoto mwingi ukukua utaacha
     
  12. K

    Koba JF-Expert Member

    #12
    Mar 14, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 6,097
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    Kigali is safe!
     
  13. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #13
    Mar 14, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,600
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Watu wa Habyarimana mpaka kesho hawakubali Kagame atawale na bado hawajamsamehe kumuua ndugu yao Juvenali.
     
  14. N

    Ng'wamagigisi Member

    #14
    Mar 14, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    What is happening in Kigali is innevitable. Wacheni Kagame aiweke nchi sawa kwa sera zake. Anafanya mengi sana Rwanda kimaendeleo, kiuchumi na kijamii. Wanajeshi mitaani na inteligensia kuzagaa ni nyenzo yake. Muhimu Warwanda wanaridhika na hawashtushwi. Km wewe hufurahii rudi kwenu bongo uendelee kuishi na UFISADI, MGAO WENU WA UMEME, ONGEZEKO LA GHARAMA ZA VYAKULA NA BIDHAA BILA MPANGO, ELIMU MBOVU NA MIGOMO KILA SIKU. Karibu sana Tanzania.
     
  15. g

    geophysics JF-Expert Member

    #15
    Mar 14, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 904
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Wewe umekuja lini kwetu ... Wenzio tumeishazoea... Na ukiwa mwongeaji kesho unapotea....kama msekule.... Hapa lazima utembee umejizatiti huyu Kagame si mchezo...lakini ukifuata taratibu utafurahia sana maisha ya kwetu... Karibu Kigali.
     
  16. N

    Nanu JF-Expert Member

    #16
    Mar 14, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Kweli nchi hii ina Demokrasia inayowatosha wao! Kipimo chao kabisaaaaaa! Maana ukiwapa zaidi lazima watachinjana!
     
  17. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #17
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mungu akusamehe, akuokoe kutoka katika ujuha wako. Mimi nachangia kwa wenye kuhitaji habari. Ungekuwa na hekima ungekaa kimya.
     
  18. Crucifix

    Crucifix JF-Expert Member

    #18
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 20, 2011
    Messages: 1,618
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Mtu kama huyu ana faida gani JF? Mimi nimesema wapi kuwa matukio ya Kigali na matokeo ya kutomcha Mungu? Kusoma na kuelimika kweli ni vitu viwili tofauti!
     
  19. O

    Omulangi JF-Expert Member

    #19
    Mar 14, 2011
    Joined: Feb 12, 2008
    Messages: 1,008
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Nimesema sikuzote Rwanda is a time bomb. Maendeleo ya kweli ni uhuru wa watu. Kama ungenifungia chumbani na kunipa vyakula na vinywaji mbali mbali na redio na tv n.k n.k bado ningechagua kuwa nje (uraiani) bila vitu vingi!!!!!
     
  20. commonmwananchi

    commonmwananchi JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2011
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 1,691
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Hiyo ni kawaida ya kigali,tatizo ni ugeni wako tu.
    hapo ni katikati ya DRC kule Gisenyi,UGANDA kule Chanika na BURUNDI kule Butare.nchi hizo zote si shwari na usisahau FDRL bado wapo msituni VIRUNGA.Na Gen kayumba nyamwasa bado ana ushawishi ndani ya rwanda.Kwa hiyo kila siku jioni :ni ratiba ya kawida askari kusambazwa Remela,nyamirambo,kichukiro,kimironko,nyamitarama na kigali yoote.usisahau Kagame haishi "ikulu"bali katikai ya kigali mchanganyiko.
     
Loading...