Ninawac wac na mchumbaangu hajatulia | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ninawac wac na mchumbaangu hajatulia

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by jasmin abdulrahman, Sep 14, 2012.

  1. j

    jasmin abdulrahman Member

    #1
    Sep 14, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Naomba ushauri wenu wana jf. Niko na mchumba sina muda nae sana ninamiezi nae mi3, huyu mchumba aliniforce sana kuleta barua kwe2 nikamkubalia, sasa ninasikia v2ko vyake vngi nimeckia alikuwa na mwanamke kampa mimba hlo me hajanambia kuja kumuuliza kakubali ila kasema walishaachana kuhusu mimba hajui, nilimkataza kucheza kamali lakini anacheza kwa kujificha kadiriki ku2mia hadi pesa za kazini kwao laki7 kuchezea kamali na kaliwa zote hana sh. Mfukoni. Je huyu mwanaume anafaa kweli na leo nimepata taarifa zake kutoka kwa wasichana aliokuwa karibu nao wanasema ni kiwembe. Nishaurini mwenzenu nataka nimwambie aje achukue barua yake
     
  2. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #2
    Sep 14, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,898
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 145
    Dalili ya mvua...................!Kuna siku utawekwa rehani kwenye kamali,shauri yako.
     
  3. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #3
    Sep 14, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Miezi mitatu na barua ya posa teyari? Siku hizi mambo yamekuwa marahisi aisee, ngoja nisake wa kuniposa mie.:p
     
  4. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,162
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Kitu cha kwanza, ni hatari sana kuwa na mpenzi ambae humuamini.
    Lakini ni hatari zaidi kufanya maamuzi kwa kutumia hisia.
    Take your time kidogo, fanya uchunguzi wako, wewe ni mwanamke; wanasema wanawake wana detective abilities za hali ya juu, use them utapata tu ukweli.
    All the best.
     
  5. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 7,129
    Likes Received: 1,928
    Trophy Points: 280
    Wewe naye unakompliketi mambo ......miezi mitatu nini bana, wiki moja tu posa na mahari inatumwa kwa M-PESA!
     
  6. S

    SAINT_SAI Member

    #6
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 19, 2012
    Messages: 52
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hyo tu ni tabia yake, na2main akwekwa chn akpewa daawa au darasa anaweza kuchange, cha maana awekwe chn na wazee apewe somo
     
  7. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 37,616
    Likes Received: 21,252
    Trophy Points: 280
    achukue barua yake?
    kwani posa ikikataliwa unaitwa kuichukua barua yako?
    si unaambiwa tu imekataliwa?
     
  8. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,134
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    bora usake bangi

    tena wewe utaposwa within one week.

     
  9. kalou

    kalou JF-Expert Member

    #9
    Sep 14, 2012
    Joined: Aug 22, 2009
    Messages: 4,228
    Likes Received: 693
    Trophy Points: 280
    Mpotezee tu,ana mpango..hayuko serious
     
  10. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #10
    Sep 14, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,755
    Likes Received: 683
    Trophy Points: 280
    Usipate shida my dear...ntakupa kaka yangu uje kula tende na kahwa lol

    Sent from my BlackBerry 9100 using JamiiForums
     
  11. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,398
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    Yaani kama movie vile! Kweli mapenzi ya siku hizi ni maigizo.. Scene ya kwanza...ya pili..tatu.. Vinatokea vimaandishi BAADA YA MIEZI 3. Vituko vikaanza..
     
  12. Root

    Root JF-Expert Member

    #12
    Sep 15, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 22,686
    Likes Received: 8,250
    Trophy Points: 280
    hata kwa kufikiria kidogo huyu hafai na hiyo ni dalili tosha angalia utakuja juta
     
  13. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #13
    Sep 15, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,930
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    yani uwa sipendi mtu anaye base on evidence ya kuambiwa...eti nmeambiwa na wasichana aliokuwa nao...ivi wewe demu nimtose afu akwambie mm ni mzuri?
     
  14. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #14
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,206
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 145
    Mi nlivyokuja moshi ukanikimbia, hukujua umekimbia na posa yako? Tehe tehe
     
  15. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #15
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Hehehe! Kumbe ma-shopping yote yale una-advertise posa? Kirrruuu, imekulaje kwako?
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Muambie anunue raba mtoni kabisa, hapa atakanyagia hadi kisigino kiishe! Afu kuna maziwa ya kutengenezea juisi ya tende? Si unajua kazi yake?
     
  17. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #17
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Na nikivuta bhange ndo akili inachaji kama kichaa! Wiki moja sema nitamtapeli. Ngoja kakake farkhina akijilengesha nitakustua wewe na mateka mta-act wazazi wangu tuvute huo mshiko.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Sep 15, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,220
    Likes Received: 1,626
    Trophy Points: 280
    Lol! Hii mahari ya M-pesa nimeipenda zaidi!
    Don Mangi, hebu nitumie ile mahari kwa mpesa na hiyo posa kwa sms! Hivi maximum ya m-pesa ni sh ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  19. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #19
    Sep 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 30,022
    Likes Received: 5,191
    Trophy Points: 280
    hakufai!

    Halafu mngekaa angalau mwaka mchunguzane jamani huo uchumba wa vodafasta haufai
     
  20. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #20
    Sep 15, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,797
    Likes Received: 1,535
    Trophy Points: 280
    miezi mi3?kaleta posa?hebu timua hicho kisirani!kamari ni wehu huwa haumtoki mtu!
     
Loading...