Ninauza Dagaa wa kukaanga


R

Riben

Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
58
Likes
8
Points
15
R

Riben

Member
Joined Nov 27, 2014
58 8 15
Dagaa waliokaangwa wakiwa wabichi.
Kwanini ununue kwetu?
*Hawana mchanga wala uchafu
*Wamekaangwa wakiwa wabichi hivyo wanaweza kuliwa baada ya kupashwa tu sio lazima kuunga na nyanya.
* Wametiwa viungo kwa harufu nzuri
* Ni salama sana kwa matumizi ya nyumbani na familia sababu wamekaangiwa mafuta safi na kwa usafi wa hali ya juu.
NINAUZA KWA SADO 30000.
NB.NI KUTUMIA NYUMBANI KWA BIASHARA KUNA PACKAGE NYINGINE (PAKETI 800 NDOO 60000
0659251217 KARIBU
photogrid_1507197805123-jpg.626279
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
Upo wapi?
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,475
Likes
5,225
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,475 5,225 280
Naweza kuwahifadhi kwa muda gani bila kuharibika?
 
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2011
Messages
7,328
Likes
5,528
Points
280
Billie

Billie

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2011
7,328 5,528 280
Kwa mwaka huu mbona utauza tu maana huku mtaani tumeshaanza kuulizana NGULU wanauzwa wapi? Tukanunue tumeshashindwa kununua nyama
 
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2015
Messages
7,475
Likes
5,225
Points
280
Wonderful

Wonderful

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2015
7,475 5,225 280
Nyie mliopo TZ sii mchangamkie hicho kitoweo wajameni.
 
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined
Oct 19, 2012
Messages
1,297
Likes
697
Points
280
njeeseka

njeeseka

JF-Expert Member
Joined Oct 19, 2012
1,297 697 280
Dagaa waliokaangwa wakiwa wabichi.
Kwanini ununue kwetu?
*Hawana mchanga wala uchafu
*Wamekaangwa wakiwa wabichi hivyo wanaweza kuliwa baada ya kupashwa tu sio lazima kuunga na nyanya.
* Wametiwa viungo kwa harufu nzuri
* Ni salama sana kwa matumizi ya nyumbani na familia sababu wamekaangiwa mafuta safi na kwa usafi wa hali ya juu.
NINAUZA KWA SADO 30000.
NB.NI KUTUMIA NYUMBANI KWA BIASHARA KUNA PACKAGE NYINGINE (PAKETI 800 NDOO 60000
0659251217 KARIBU View attachment 626279
Weka wazi biashara, tujulishe unapatikana wapi?
 
R

Riben

Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
58
Likes
8
Points
15
R

Riben

Member
Joined Nov 27, 2014
58 8 15
Tuko Dar, Musoma na Mwanza. Unatumiwa popote. Karibuni sana
 
R

Riben

Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
58
Likes
8
Points
15
R

Riben

Member
Joined Nov 27, 2014
58 8 15
Naweza kuwahifadhi kwa muda gani bila kuharibika?
Miezi sita na kuendelea wakiwa sehemu kavu salama. Kwa home kama unataka za kuunga nyanya Pia kama una friza unaweza kuandaa kiasi cha mlo mmoja mmoja unfreeze /gandisha ukitaka kupika unatoa na kutia mafuta kidogo then unaunga mboga yako. Karibu
 
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined
Sep 8, 2016
Messages
2,002
Likes
1,266
Points
280
Dalmine

Dalmine

JF-Expert Member
Joined Sep 8, 2016
2,002 1,266 280
Ni majike yote?
 

Forum statistics

Threads 1,237,089
Members 475,401
Posts 29,277,992