Ninampa Ultimatum huyu mwanaume wa mkoani!

Ninampa Ultimatum huyu mwanaume wa mkoani!

Nichumu Nibebike

JF-Expert Member
Joined
Aug 28, 2016
Posts
8,658
Reaction score
15,814
Tangu wafunge ndoa ni takrabini miaka mitatu sasa. Mwanamke 'katelekezwa' Dar na mwanaume anafanya kazi mkoa.
Huyu bi dada ni mrembo hatari, rangi ndo ile ya mtume. Sasa nashindwa kumwelewa huyu mwanaume tangu aoe, ni miaka mitatu sasa yeye hajafanya juhudi zozote za kuiunganisha familia aidha yeye kuhamia Dar au kumuhamishia mkewe mkoani...
Sasa natumia ukurasa huu wa JF kumpa ultimatum popote alipo. Tukianza kumsaidia majukumu ya 'kumlea' mkewe, asituone wanaume wa Dar kuwa ni wabaya... Sisi wanaume wa Dar ni wanaume wawajibikaji, so hakuna namna tutaacha kumsaidia mtu asiyewajibika.
 
Kuoa jambo gumu sana, unaweza kuta mdada mrembo kumbe humo ndani ukim-undress na kudo unakuwa huna hata mzuka nae tena na kinyume chake ni sawa. So mambo ga Ngoswe mwachie Ngoswe
 
Hahaha....utupe mrejesho kama ushaanza majukumu ya kumsaidia mume mwenza
 
Yaani suala la Mwanaume wa dar kuweza kumchukua mwanamke aliyetelekezwa ni USHUJAA mpaka unajisifia huku JF..

Daah...mwanaume wa dar huyo, sterling mwenyewe !!!
 
Yaani suala la Mwanaume wa dar kuweza kumchukua mwanamke aliyetelekezwa ni USHUJAA mpaka unajisifia huku JF..

Daah...mwanaume wa dar huyo, sterling mwenyewe !!!
Ajabu sana mkuu, pia ni aibu kwa mwanaume kujisifu kwa upuuzi huu!
 
Miaka mitatu?
una uhakka hakuna mtu kaziba nafasi?
 
Yaaan mda woooote huo unamtizama tu utakuta wajanja washawah siku nyng ww endelea tu kutoa ultimatum wenzio wanaendelea kutumbua tu
 
Kama kuna vitu complex ni hizi issue za mahusiano,usi-judge kijuu juu hivyo hata kidogo,kuna jamaa yangu mmoja alifunga ndoa tukiwa masomoni mwaka wa tatu,(chuo),baada ya hapo mke alipata kazi Mbeya wakati mume alipata kazi Dodoma,baada ya miaka miwili kupita mke aliamua kupigana ili asogee karibu na mumewe,(walikuwa na mtoto mmoja).

Mke alikuwa anamjulisha mumewe kila hatua ya uhamisho wake,kumbe jamaa hakutaka tena kukaa na mke wake japo hakuwahi kumwambia mkwewe,kumbe wakati mke anahangaika kuhamia Dodoma jamaa naye mara moja alianza mchakato wa kuhamia Mwanza,siku mke anahamia Dodoma akashangaa muwewe ameshahamia Mwanzaaa,HAYO NDO MAHUSIANO YETU KWA SASA!!!
 
Kwanza mumewe kabila gani usije kuta ni MURA atakumaliza mapemaaaa
 
Tangu wafunge ndoa ni takrabini miaka mitatu sasa. Mwanamke 'katelekezwa' Dar na mwanaume anafanya kazi mkoa.
Huyu bi dada ni mrembo hatari, rangi ndo ile ya mtume. Sasa nashindwa kumwelewa huyu mwanaume tangu aoe, ni miaka mitatu sasa yeye hajafanya juhudi zozote za kuiunganisha familia aidha yeye kuhamia Dar au kumuhamishia mkewe mkoani...
Sasa natumia ukurasa huu wa JF kumpa ultimatum popote alipo. Tukianza kumsaidia majukumu ya 'kumlea' mkewe, asituone wanaume wa Dar kuwa ni wabaya... Sisi wanaume wa Dar ni wanaume wawajibikaji, so hakuna namna tutaacha kumsaidia mtu asiyewajibika.
Idiot
 
Tangu wafunge ndoa ni takrabini miaka mitatu sasa. Mwanamke 'katelekezwa' Dar na mwanaume anafanya kazi mkoa.
Huyu bi dada ni mrembo hatari, rangi ndo ile ya mtume. Sasa nashindwa kumwelewa huyu mwanaume tangu aoe, ni miaka mitatu sasa yeye hajafanya juhudi zozote za kuiunganisha familia aidha yeye kuhamia Dar au kumuhamishia mkewe mkoani...
Sasa natumia ukurasa huu wa JF kumpa ultimatum popote alipo. Tukianza kumsaidia majukumu ya 'kumlea' mkewe, asituone wanaume wa Dar kuwa ni wabaya... Sisi wanaume wa Dar ni wanaume wawajibikaji, so hakuna namna tutaacha kumsaidia mtu asiyewajibika.
Usimpe limbwata tena
 
Back
Top Bottom