nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 #1 jamani mimi nashangaa ninalia ila sijui nini hasa kinanifanya nilie
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 22, 2012 #2 una ash.ki.
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #3 Kongosho said: una ash.ki. Click to expand... yaani hata sijielewi vp ash.ki inaweza kukufanya ukalia?
Kongosho said: una ash.ki. Click to expand... yaani hata sijielewi vp ash.ki inaweza kukufanya ukalia?
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 22, 2012 #4 Inaleta hamu ya kulia ikizidi. Tafuta mzigo ukamue fasta hutalia na wala hiyo hali hutaisikia tena nitonye said: yaani hata sijielewi vp ash.ki inaweza kukufanya ukalia? Click to expand...
Inaleta hamu ya kulia ikizidi. Tafuta mzigo ukamue fasta hutalia na wala hiyo hali hutaisikia tena nitonye said: yaani hata sijielewi vp ash.ki inaweza kukufanya ukalia? Click to expand...
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #5 Kongosho said: Inaleta hamu ya kulia ikizidi. Tafuta mzigo ukamue fasta hutalia na wala hiyo hali hutaisikia tena Click to expand... Sasa wataka nikaivunje ile amri ya sita eh
Kongosho said: Inaleta hamu ya kulia ikizidi. Tafuta mzigo ukamue fasta hutalia na wala hiyo hali hutaisikia tena Click to expand... Sasa wataka nikaivunje ile amri ya sita eh
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,819 Jan 22, 2012 #6 Bangi hizo.
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #7 FaizaFoxy said: Bangi hizo. Click to expand... Hii kitu sijawahi kuonja ila naskia kinakata stimu au
dazipozi JF-Expert Member Joined Nov 5, 2011 Posts 1,137 Reaction score 106 Jan 22, 2012 #8 Ovyoo,Njo nikupakate,Mx
COURTESY JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 2,006 Reaction score 712 Jan 22, 2012 #9 FaizaFoxy said: Bangi hizo. Click to expand... bange za asubuhi asubuhi kabla ya chai
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #10 dazipozi said: Ovyoo,Njo nikupakate,Mx Click to expand... Unanipakata kivipi kijuujuu au kichinichini?
dazipozi said: Ovyoo,Njo nikupakate,Mx Click to expand... Unanipakata kivipi kijuujuu au kichinichini?
Dunda kwetu JF-Expert Member Joined Oct 3, 2011 Posts 265 Reaction score 37 Jan 22, 2012 #11 Ovyoo,Njo nikupakate,Mx ​Hhahaha kiswahili ni tofauti na vile unavyo kifahamu hahahaha
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #12 THE EAGLE said: bange za asubuhi asubuhi kabla ya chai Click to expand... mkuu bangi inatoaga hadi machozi maana mimi natoka na machozi
THE EAGLE said: bange za asubuhi asubuhi kabla ya chai Click to expand... mkuu bangi inatoaga hadi machozi maana mimi natoka na machozi
Rejao JF-Expert Member Joined May 4, 2010 Posts 9,219 Reaction score 4,087 Jan 22, 2012 #13 kajichungulie....labda wamekuoiga tukio!
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #14 Dunda kwetu said: Ovyoo,Njo nikupakate,Mx Hhahaha kiswahili ni tofauti na vile unavyo kifahamu hahahaha Click to expand... Hata mimi mwenyewe kaniacha njia panda
Dunda kwetu said: Ovyoo,Njo nikupakate,Mx Hhahaha kiswahili ni tofauti na vile unavyo kifahamu hahahaha Click to expand... Hata mimi mwenyewe kaniacha njia panda
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #15 Rejao said: kajichungulie....labda wamekuoiga tukio! Click to expand... Mkuu mbona wanatisha sasa umenifanya nianze kuwa na wasiwasi
Rejao said: kajichungulie....labda wamekuoiga tukio! Click to expand... Mkuu mbona wanatisha sasa umenifanya nianze kuwa na wasiwasi
FaizaFoxy Platinum Member Joined Apr 13, 2011 Posts 100,506 Reaction score 123,819 Jan 22, 2012 #16 Kama si bangi, basi ni utoto tu huo, ukikuwa utaacha.
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 22, 2012 #17 Ulishawahi pakatwa hata kwenye daladala? Labda historia inataka kujirudia? nitonye said: mkuu bangi inatoaga hadi machozi maana mimi natoka na machozi Click to expand...
Ulishawahi pakatwa hata kwenye daladala? Labda historia inataka kujirudia? nitonye said: mkuu bangi inatoaga hadi machozi maana mimi natoka na machozi Click to expand...
Rejao JF-Expert Member Joined May 4, 2010 Posts 9,219 Reaction score 4,087 Jan 22, 2012 #18 FaizaFoxy said: Kama si bangi, basi ni utoto tu huo, ukikuwa utaacha. Click to expand... Bora umemwambia!
FaizaFoxy said: Kama si bangi, basi ni utoto tu huo, ukikuwa utaacha. Click to expand... Bora umemwambia!
Dr Lizzy Platinum Member Joined May 25, 2009 Posts 31,010 Reaction score 60,484 Jan 22, 2012 #19 Pengine kuna kitu kinachokusumbua/kuumiza japo hujataka/amua kukiona.
nitonye JF-Expert Member Joined Dec 18, 2011 Posts 7,349 Reaction score 3,909 Jan 22, 2012 Thread starter #20 FaizaFoxy said: Kama si bangi, basi ni utoto tu huo, ukikuwa utaacha. Click to expand... Vp wewe hujawahi kulia halafu ukashangaa nini kinakuliza
FaizaFoxy said: Kama si bangi, basi ni utoto tu huo, ukikuwa utaacha. Click to expand... Vp wewe hujawahi kulia halafu ukashangaa nini kinakuliza