Ninaitaji ngamia dume ninunue

master eagle

JF-Expert Member
Jun 16, 2013
342
0
Ndugu wa jf salaam.ninaitaji ngamia dume kwa yoyte mwenye nayo au aliye na idea ya wapi naweza kumpata naomba ananipm tafadhari
 

bona

JF-Expert Member
Nov 6, 2009
3,800
1,250
why would u want a camel in tropical regions like tz go to desert regions i am sure there are plenty of em
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom