ninahitaji kiwanja cha barabarani

ninahitaji kiwanja cha barabarani

Babuu blessed

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2010
Posts
1,362
Reaction score
491
Habari wandungu,ninatafuta kiwanja cha BARABARANI 20*20 maeneo ya goba madala kwa kawawa au kulangwa njia kuu unaingilia kilipo kiwanda cha cement wazo ukifuata ihi barabara utakutana na barabara inayotokea tank bovu kwenda mbezi ukinyoosha utatokea kimara temboni.bei < 10m. 0713308844
 
Habari wandungu,ninatafuta kiwanja cha BARABARANI 20*20 maeneo ya goba madala kwa kawawa au kulangwa njia kuu unaingilia kilipo kiwanda cha cement wazo ukifuata ihi barabara utakutana na barabara inayotokea tank bovu kwenda mbezi ukinyoosha utatokea kimara temboni.bei < 10m. 0713308844

unataka kiwanja cha barabaran magufuli akibomoa kibanda chako utamlaumu?
 
Ninancho Kaka Vipi Tufanye Biashara, Ila cna hati miliki
 
unataka kiwanja cha barabaran magufuli akibomoa kibanda chako utamlaumu?

mkuu mimi sio mbulula last week nilipata kiwanja cha 20 * 15 kipo zinapoishia daladala za wazo to madala.ilibidi nimtafute jamaa wa ardhi nikampa pesa kidogo anichekie kweny master plan ya jiji ikaonekana pale kiwanja kilipo kuna barabara ya mtaa na kitabaki kipande kidogo....so sikurupuki kiongozi nipo makiniiiiiii chali wangu
 
Ninancho Kaka Vipi Tufanye Biashara, Ila cna hati miliki
ilimradi uwe unakimiliki kialali serikali ya mtaa wawe wanakutambua kama tutaafikiana na nitaridhika na eneo usika..lakini lazima kiwe akipo ndani ya TANROAD si unajua iyo barabara ina jiwe....nivutie wire nimeweka namba hapo
 
Umekiona nini!? yaani unatafuta kiwanja, unaweka location na bei kabisa..!? we mkali nimekukubali.
 
Umekiona nini!? yaani unatafuta kiwanja, unaweka location na bei kabisa..!? we mkali nimekukubali.

kila kitu malengo jombaa aitakiwi kuishi kama ndege kubahatisha....ndio maana wazungu wanakuja wanalenga wanaingia migodini,kwenye gas na mbugani wanavuna wanachotaka wakimaliza wanaondoka....kama unacho tufanye bihashara viwanja vingi avijapimwa ndio maana najua bei aiwezi kuwa juu sana
 
Mimi kuna mpwa wa babu yangu mzaa baba yangu mkubwa pale, anacho lakini kipo kando ya barabara. Anza kuongea na magufuli akuuzie hicho cha barabarani, ukikosa kilichopo barabarani basi njoo kwetu kando kando ya barabara.
 
Mimi kuna mpwa wa babu yangu mzaa baba yangu mkubwa pale, anacho lakini kipo kando ya barabara. Anza kuongea na magufuli akuuzie hicho cha barabarani, ukikosa kilichopo barabarani basi njoo kwetu kando kando ya barabara.

tatizo lako uswahili mwingi.masikini zake mbwembwe
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom