Kiwanja cha Barabarani Chenye offer Kinauzwa Mwasonga Kigamboni

Kiwanja cha Barabarani Chenye offer Kinauzwa Mwasonga Kigamboni

Gazillionaire

JF-Expert Member
Joined
Jun 15, 2013
Posts
235
Reaction score
59
Habari
gani wakuu?
Natumaini mnaendelea vyema. Ninawalatea taarifa njema ya kuuzwa kwa
kiwanja cha Barabarani katika eneo la Mwasonga Kigamboni.
Barabara kilipo kiwanja ni ile ya Kwenda Tundwi opposite na Mradi wa
Maji wa Dawasco katika eneo la Mwasonga.
Ukubwa wa Kiwanja ni square meters 1500 na status yake ni ngazi ya offer
na process ya kupatikana Title deed inaendelea.
Eneo hilo linafaa kwa Makazi na biashara.
Bei ni Milioni 30 na mazungumzo yapo.
Mwenye kuhitaji karibu PM na madalali wanakaribishwa.
Siku Njema!
 
Ukiwa na 15ml unauhakika wa kupata Kiwanja Kibada. Imeanzaa mbali sana. Ila biashara ni maelewano Kama ulivyo sema.
 
Mkuu hebu nambie hapa hapa na wengine wajue kwann ulitaka kuniibia? Kwan ulitaka niuzia shamba ambalo lineshauzwa?najua unatumia id nyingi humu ndani najua pia hata zoomtanzania upo.Wadau kuweni makini na huyu bwana namba yake ni 0686 555 726.
 
Mkuu hebu nambie hapa hapa na wengine wajue kwann ulitaka kuniibia? Kwan ulitaka niuzia shamba ambalo lineshauzwa?najua unatumia id nyingi humu ndani najua pia hata zoomtanzania upo.Wadau kuweni makini na huyu bwana namba yake ni 0686 555 726.

aiseee hii inatisha
 
Gazillionea tunahitaji majibu tafadhali ya tuhuma zinazokukabili za kujaribu kuleja janja weed
 
Kama kipo barabarani utajengaje?. Labda ungesema kipo jirani na barabara
 
Ukiwa na 15ml
unauhakika wa kupata Kiwanja Kibada. Imeanzaa mbali sana. Ila biashara
ni maelewano Kama ulivyo sema.

Ni kweli unaweza kupata ila si kilichopimwa. Kwa Kibada kilichopimwa na chenye square meters 1000 sio chini ya Milioni 35
 
Mkuu hebu nambie hapa hapa
na wengine wajue kwann ulitaka kuniibia? Kwan ulitaka niuzia shamba
ambalo lineshauzwa?najua unatumia id nyingi humu ndani najua pia hata
zoomtanzania upo.Wadau kuweni makini na huyu bwana namba yake ni 0686
555 726.

Nilitaka kukuibia wapi? Mimi si ndie niliekuonya? Nikuibie kwa faida gani hasa? Acha biashara ya kuchafuana. Kila mtu alie humu anaifahamu namba yangu na ID yangu na wengi nimefanya nao biashara na watakuja kusema hapa, leo wewe umeibuka na kashfa ya kitoto kuwa nilitaka kukuibia, eleza ni kwa vipi hukuibiwa kama sikukuonya Mimi. Toa ushahidi la sivyo nakushtaki kwa sababu nakufahamu na uzitaje hizo IDs nyingine. Niko serious, hili swala litafika mbali
 
Gazillionea tunahitaji
majibu tafadhali ya tuhuma zinazokukabili za kujaribu kuleja janja
weed

Mkuu, huyu mtoto nilimpeleka mahali baadae nikaambiwa hiyo sehemu ina matatizo, nilichofanya nikamwambia yeye kuwa hiyo sehemu ina matatizo na hata wateja wengine walioitaka nikawaambia siwezi kuwapeleka tena kwenye hiyo sehemu kwa sababu ina matatizo, wote walionipigia watakuja kusema hapa. Sasa leo huyu sijui amelewa viroba, kajisahau anakuja kudai nilitaka kumuibia wakati Mimi ndie niliemwambia asinunue? Kweli inaleta mantiki.
Wengi sana wananipigia kuhusiana na hilo eneo lakini nawaambia hiyo sehemu sishughuliki nayo tena kwa sababu ina matatizo. Leo hii mtu anaibuka na kudai kuwa nilitaka kumuibia kupitia hiyo sehemu? Huu utoto mwingine wa ajabu sana!
 
Mkuu hebu nambie hapa hapa
na wengine wajue kwann ulitaka kuniibia? Kwan ulitaka niuzia shamba
ambalo lineshauzwa?najua unatumia id nyingi humu ndani najua pia hata
zoomtanzania upo.Wadau kuweni makini na huyu bwana namba yake ni 0686
555 726.

Dogo eleza ni kwa vipi nilitaka kukuibia? Na pia ningeomba uweke IDs nyingine nazotumia ambazo ni tofauti na hii. Hii tuhuma uliyotoa sio ndogo kwa sababu umenichafua, nakuomba uielezee. Watu wengi wamenunua maeneo kupitia kwangu, ni mmoja tu ndie aliewahi kuuziwa sehemu mbovu na ilikuwa kwa sababu Mimi sikuwa nimefanya uchunguzi wa kutosha na ndio maana nikakwambia upitie kwa lawyer wako ili kukulinda na hata baada ya kupata taarifa kuwa eneo lina matatizo nikakupa taarifa hizo pamoja na wewe kung'ang'ania kuwa biashara iendelee. Baada ya hapo, I took the liberty kuwaonya wateja wote niliowapeleka kuwa wasije wakatoa hela kwenye eneo pamoja na kuwa wengine walikuwa tayari kulipia siku nilipowataarifu! Sasa, nakuomba uthibitishe tuhuma zako sasa hivi la sivyo tutafika mbali.
 
Nilitaka kukuibia wapi? Mimi si ndie niliekuonya? Nikuibie kwa faida gani hasa? Acha biashara ya kuchafuana. Kila mtu alie humu anaifahamu namba yangu na ID yangu na wengi nimefanya nao biashara na watakuja kusema hapa, leo wewe umeibuka na kashfa ya kitoto kuwa nilitaka kukuibia, eleza ni kwa vipi hukuibiwa kama sikukuonya Mimi. Toa ushahidi la sivyo nakushtaki kwa sababu nakufahamu na uzitaje hizo IDs nyingine. Niko serious, hili swala litafika mbali

Mzee acha usanii bwana,mimi siwezi kujibishana na wewe hapa kwasababu haitanipa faida, isitoshe wewe unajua ulichotaka kunifanyia. Mimi nachohitaji ni kuwafahamisha wengine ili wawe makini. Wadau mimi ngoja niweke wazi hapa ilivyokuwa. Huyu bwana nilipata kuliona tangazo lake la kuuza mashamba huko Mwasonga Kigamboni, nikaona niwasiliane nae na tukakubaliana kukutana ili niende kuona hilo shamba. Tulipokutana na wkati tupo njiani kuelekea kwenye hilo eneo akawa anawasilaiana kwa simu na mtu, amabaye yeye alikuwa akimuita ndio mmiriki.Tulipofika tukakutana na huyo kijana, na nikaonyeshwa hilo eneo, na eneo lote lilikuwa na jumla ya ekari 25. Bei aliniambia ni milion 1.2 kwa ekari moja, na tukakubaliana nichukue ekari 2. Nikazungushwa eneo lote na kuonyeshwa mipaka, na hatimaye nikachagua eneo ninalolihitaji.

Mimi sikuwa na hela kwa wakti huo, so tulikubaliiana ningerudi kulipa hela weekend iliofuata. Cha kushangaza yule aliekuwa anajiita mmliki alikuwa analia njaa sana, kwamba niwape hela kidogo ili asije kuliuza. Nakumbuka nilimwambia ww kama ndio mwenye shamba inakuwaje unakuwa na maisha magumu na usikate ukauza kidogo, maana eka 25 ni nyingi na kama hufanyi kitu hapo ni bora ukapunguza kwa kuuza. Mwishowe nikaona isiwe taabu, nikampatia elf 50, na kisha huyu bwana Gazziliionaire nikampatia elf 20.

Wiki iliofuata, bila hawa mabwana kujua mm nilirudi lile eneo, na kuwasiliana na majirani, majirani walianza kunipa pole, kwamba hili eneo linamilikiwa na watu tofauti tofauti, na kama nitakuwa nimeshalipa hela basi nitakuwa nimeibiwa. Nikaona isiwetaabu nikaenda kwenye serikali za kijiji, nikamchukua mwenyekiti na mtendaji mpaka eneo lenyewe, na ndio hapo sasa wakanihakikishia kwamba huyu bwana ni TAPELI, na amekuwa akileta watu wengi eneo hilo, na wamefanikiwa kutapeli watu kadhaa kwa eneo hilo. Na wakasema kihalali, hilo eneo linamilikiwa na MUHINDI fulani, ingawa kuna wengine wameshauziwa kwa utapeli pia. Bila huyu bwana kujua kama nimeshashitukia mchezo yeye aliendelea kunisumbua na kunikumbusha niende kulipa. Huyu bwana anabadilisha badilisha ID na pia ni dalali wa NYUMBA, na pia anapatikana kwenye mitandao mingine kama zoomtanzania.

Nachoweza kuwashauri watu humu, kama unaamua kununua eneo lolote huko, hakikisha unaenda kwa serikali za Mtaa, na pia ujihakikishie kwamba huyo anaejiita mtendaji au mwenyekiti ndie mwenyewe kweli, maana unaweza kuingizwa ofisi ya mtendaji kumbe huyo aliyepo sie mwenyewe, ila ni tapeli pia wanaoshirikiana. Ni vizuri ukauliza majirani wakakufahamisha mtendaji ni nani na mwenyekiti ni yupi. Kuweni Makini
 
Erique, njoo uthibitishe tuhuma zako na uweke IDs nyingine nazotumia la sivyo naziweka namba zako hapa hadharani na jina lako na pia nakushtaki.
Nafanya biashara nyingi na watu, umenichafua sana Bwana mdogo, umenishusha hadhi mbele ya jukwaa na wateja wangu kwa tuhuma za kufikirika.
Nakuomba tulifikishe hili swala katika mkondo wa sheria ili jina langu lisafishike, hata wewe unajua Mimi si mhuni.
 
Mkuu erique shukrani kwa ufafanuzi mzuri una mantiki,Gazillionea tuanzia hapo ni kweli ulichukua Sh 20,000 ya Erique? Ni kweli wakati mnaenda kwenye shamba ulimpigia mtu mwingine ambaye ni so called mmiliki?
 
Last edited by a moderator:
Mkuu usingekurupuka kunichafua Mimi kwa sababu unachozungumza ni assumption. Mimi sijawahi kumtapeli mtu kiwanja, hao waliokueleza kwanza sidhani hata kama walikuwa wanajua unamzungumzia nani. Mwanzoni nilikuchanganya na mtu ambae nilimualert baada ya kutaka kuichukua hiyo sehemu, na nilitaka kushangaa kwanini anituhumu wakati Mimi ndie niliemshtua? Hiyo sehemu unayoizungumzia ndio ambayo niliwaonya watu wasije kuichukua kwa sababu hata wewe niliacha kuwasiliana na wewe baada ya kupewa taarifa kuwa yule anaedai ndie mmiliki, hakuwa mmiliki halali.
Umekosea sana Kunichafua kaka, thibitisha tuhuma kuwa nimeshirikiana na huyo alietaka kuliuza wakati ni wengi tu niliwaonya na wengine ilibidi niwaambie politely kuwa pameuzwa ili waache kusumbua. Usichojua ni kuwa wenyeviti pia wana maeneo ya kuuza, na tactic ya kwanza ni kukuogopesha. Naletewa biashara na watu, ni vigumu kumanage investigation ya kila unacholetewa.
 
Mkuu
erique shukrani kwa ufafanuzi mzuri una
mantiki,Gazillionea tuanzia hapo ni kweli ulichukua Sh 20,000 ya
Erique? Ni kweli wakati mnaenda kwenye shamba ulimpigia mtu
mwingine ambaye ni so called mmiliki?

Mkuu, mawasiliano baina ya dalali na mtu aliekuletea taarifa kuwa anauza eneo ni kitu obvious! Hiyo 20,000 ni kitu kidogo sana ambacho hata sikutegemea mtu wa hadhi ya Erique angekuja kukiweka hapa kwa sababu ni ya usumbufu n.k
Naletewa biashara nyingi na watu, napopata mteja nawapigia wamiliki ili niwapelekee wateja na kwa kawaida huwa siendi kwenye eneo la mtu bila kuwapo mmiliki au mtu anaemuassign kama msimamizi wake ili kama ili watu wasije kusema nimeingia kwenye eneo lisilo langu, Mimi ni muoga sana wa vitu kama hivyo, sasa kuna mantiki kweli kusema kuwa kumpigia mmiliki ni kigezo cha utapeli wakati ni kawaida kuwa na namba ya mmiliki?
 
Last edited by a moderator:
Gazillionaire
Lakini 20000 ulichukua? ao?

Mkuu acha utani, I realy respect this guy, sikutegemea yuko hivi. Tapeli ana confidence ya kutumia ID moja kutapeli watu kwenye jukwaa? Namwambia aziweke hizo IDs nyingine coz najua sina.
Erique Umenichafua sana, nafanya biashara nyingi sana, namba nayotumia ni hii popote pale, ningekuwa tapeli ningebadili sana namba na nisingekuwa na confidence ya kuweka matangazo hapa coz watu niliowatapeli si ningekutana nao tena? lakini siku zote natumia hii ID na hii namba!
Na kuwa zoom si kosa, iweje kwako wewe kiwe ni kigezo cha utapeli?
 
Basi kijana Gazillionea we mrudishie mdau 20000 yake na yule aliyechukua 50000 pia simamia irudi ndio tuanze kukusafisha
 
Basi kijana
Gazillionea we mrudishie mdau 20000 yake na yule aliyechukua
50000 pia simamia irudi ndio tuanze kukusafisha

Ani PM namba anayotaka niitume hiyo hela! Ila amekosea sana aisee! Naaminiwa na watu kutoka mbali kwa biashara hizi hizi, leo hii niwe painted kuwa ni tapeli, mjini hapa nitaishi vp? Watu wanachukulia mambo kirahisi sana sijui kwanini? Au kwa vile ni mkuki kwa nguruwe, maumivu ya wengine si muhimu sana?
 
Mkuu hebu nambie hapa hapa na wengine wajue kwann ulitaka kuniibia? Kwan ulitaka niuzia shamba ambalo lineshauzwa?najua unatumia id nyingi humu ndani najua pia hata zoomtanzania upo.Wadau kuweni makini na huyu bwana namba yake ni 0686 555 726.

Mkuu Erigue heshima yako

Mimi nafikiri kwa mazingira uliyo kutana nayo katika hii kesi yako uliamua kufanya conclusion kuwa jamaa ni tapeli kwa hilo sikulaumu,lakini kuna kila ushahidi wa kwamba huyu jamaa sio tapeli sababu amekuwepo hapa jukwaani kwa kutumia ID hii na namba ni hiyohiyo hajawahi badilisha.

Mimi ni mfuatiliaji sana wa matangazo ya viwanja na mashamba na huyu Dalali nimeshaona matangazo yake mengi sana kwa ID hii na anatambulika sana hapa jukwaani.

Kubwa kuliko yote nimesha fanya naye biashara na nilianza kumjua huko zoom baada ya kuona tangazo lake la shamba kigamboni.

Baada ya kusoma hii conversation yenu naona tatizo lipo kwa dalali sababu hakufanya verification ya mmiliki wa eneo,Yeye kama Dalali huwa anatafutwa na wamiliki ili atafute mteja hivyo hata yeye alikupeleka kwa kudhani ni mmiliki halali kumbe sio.Katika hili mkuu Gazillionaire inabidi ujifunze

Ulicho kifanya ni kibaya sana mkuu erique,ulitakiwa kumface mwenyewe na ikiwezekana kumshitaki kwa moderators sababu ID yake unaijua na mlionana face to face.Una muharibia mwenzio kazi yake kwa jambo ambalo kama ungechukua muda kidogo kulitafiti ungejua ukweli.Shutuma zako ni nzito sana aisee

Binafsi sina shaka na huyu Dalali na tumesha fanya biashara hana shida
 
Last edited by a moderator:

Similar Discussions

Back
Top Bottom