Ninahitaji eneo kwa ajili ya biashara ya vitafunwa

Ninahitaji eneo kwa ajili ya biashara ya vitafunwa

Phynah

New Member
Joined
Nov 25, 2020
Posts
4
Reaction score
4
Habari wana jamii. Ninahitaji eneo kwa ajili ya biashara ya vitafunwa. Eneo linalohitajika liwe na mzunguko mkubwa wa watu (high foot traffic) na ni vema kama watu wanakesha usiku kucha.

Kwa sasa ninafanya kazi Chanika na mzunguko ni mzuri sana kwahiyo ninahitaji kufungua location ya pili. Ninaombeni mnisaidie ushauri wa maeneo gani Dar yana mzunguko mkubwa na watu wanakesha au kukaa mpaka usiku sana (saa 8 mpaka 9 usiku). Ninatanguliza shukrani.


images%20(6).jpg
images%20(5).jpg
 
Tafuta eneo karibu na chuo Ongeza mihogo utakuja kunishukuru baadae ...
 
Watanzania tuna tabu sana. Mimi nimeanzisha uzi ninatafuta location. Badala ya kutoa maoni juu ya hilo mnaongelea picha. Tafadhali rejea uzi unahusiana na nini; anza na hilo halafu mengine ongeza baadae, la sivyo inakuwa haina maana.
 
Nami nampongeza ila afanye utaratibu wa kufunika vyakula kwa afya ya Walaji.
Sure mkuu, ingawa mwamba mwenyewe naona ni mtu wa kujaa nyembe kwa wepesi sana badala ya kuchukua haya mawazo na kuyafanyia kazi
 
Sure mkuu, ingawa mwamba mwenyewe naona ni mtu wa kujaa nyembe kwa wepesi sana badala ya kuchukua haya mawazo na kuyafanyia kazi
Acheni utoto. Hiyo picha ilikuwa ni futari watu wameweka order wanakula kama familia. Nyie mmeshikilia hilo hilo mmeacha kuongelea mada. Sasa unataka kifunikwe nini wakati walioagiza wenyewe wanataka display iwe hivyo! Kama mnaona rahisi fanyeni na nyinyi mfunike kama mnavyotaka.
 
Back
Top Bottom