SN.BARRY
JF-Expert Member
- Oct 12, 2012
- 4,051
- 9,004
- Thread starter
- #21
Hii chombo ya bosi Zito KabweAchana na huyu.. angalia chombo hikiView attachment 1522327
Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
Hii chombo ya bosi Zito KabweAchana na huyu.. angalia chombo hikiView attachment 1522327
Mcheki kwenye Inst.page yake. Utauza hiyo Vitz ha ha haAna tako?
Hiyo stori ya mke mkubwa na wake wadogo nakumbuka mzee wa Chato aliropoka msibani.Huyo ni kutoka kwa mke namba ngapi?
Maana mzee alikuwa kiwembe sana!
Hii ni ya Mwamba au?Achana na huyu.. angalia chombo hikiView attachment 1522327
Miaka 30 inakuhusu.
Hao wako karantini
Tipwatipwa
Makalio?Ungetuonyesha na masaburi tuone.
Miguu yake inakata hamu. Labda Pascal Mayalla ndiyo type zakeAchana na huyu.. angalia chombo hikiView attachment 1522327
Anayehama ni chadema mkuu...Ndio akili za ccm zinapoishia.
Unaongelea nini mkuu? Hujui huo msamiati TAKILUKI wanakaribia kuufuta kwenye kamusi?
Kawaia sana na nywele zake za kisabato..tena nimempendelea huyo ni [emoji706][emoji706][emoji706]
Anatumia username ganiMcheki kwenye Inst.page yake. Utauza hiyo Vitz ha ha ha
Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
Marehemu Dida Masaburi ndiyo nani?...Hebu ona mwenyewe. Huyu ni mtoto wa marehemu Dida MasaburiView attachment 1522057
Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app
Haha! kwa hiyo wanaohama ni Chadema tu, siyo ACT, CUF, UDP, Tadea, NCCR na wengineo?...Anayehama ni chadema mkuu...
uzuri si sura ndugu....Hebu ona mwenyewe. Huyu ni mtoto wa marehemu Dida MasaburiView attachment 1522057
Sent from my Infinix Zero 3 using JamiiForums mobile app