Ninafuga kuku aina ya kuchi anayehitaji ninawauza

Ninafuga kuku aina ya kuchi anayehitaji ninawauza

Naomba kueleweshwa upekee wa hawa Kuchi ukitofautisha na Kuku wengine.
 
Picha mkuu please tuwaone

Sent from my BlackBerry 9790 using JamiiForums
 
Niko na jogoo la kuchi,mrefu sna,mdomo mfupi na mkia chini.namuuza 400,000/=Tsh .Nipo moshi.kwa anaetaka picha au kumuitaji namba zangu 0676 673163.

Fungua thread yako,
#usisafirie nyota ya mwenzio#
 
Niko na jogoo la kuchi,mrefu sna,mdomo mfupi na mkia chini.namuuza 400,000/=Tsh .Nipo moshi.kwa anaetaka picha au kumuitaji namba zangu 0676 673163.

Weka picha yake hapa
 
Mimi nipo jirani yako hapa Rwamgasa-Geita unawauza tsh. Ngapi? Au nitumie whatsapp 0685051061

Nataka nianze ufugaji wa kuku.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom