Nina wivu wa kupindukia

Nina wivu wa kupindukia

P.hunter

Member
Joined
Nov 16, 2015
Posts
74
Reaction score
27
Habari wana jf,

Mimi ni kijana mwenye umri wa miaka 24.Nina mpenzi wangu ambae tunapendana sana tena sana. Mimi ndo niliemtoa usichana wake.Nimemaliza masomo yangu ya chuo lakini yeye nimemuacha chuoni.

Tatizo linalokuja ni kuwa nina wivu sana tena sana kitu kinachopelekea tuwe tunagombana mara kwa mara.Yaani anaweza akafanya kitu kidogo tu kwa bahati mbaya basi mimi nanuna ata siku 3 yeye mwenzangu anabaki kulia kila siku na kuomba msamaha tu.

Sio kwamba napenda hii hali ya wivu yaani najikutaa nanunaa tu ghafla ata kwa vitu vidogo kuna muda uwa najitahidi niwe ata nachangamka hali iyo ikitokea lakini wapi yani nakua nimenuna tu uzuri ni kua na yeye anaifahamu hiyo tabia yangu na anajitahidigi sana kua makini hakosei lakini akiteleza kidogo tu yani nanuna sanaa nilikua natafuta ufumbuzi wake nikadhani labda kwasababu nimemuweka kichwani sana ndio maana nakua hivo.

Nikajitahidi nitafute ata kimchepuko ilimradi nisiwe naumia pale anapokosea kitu kidogo lakini hali ndo iko hivo, hivi sasa hivi ninavoongea nimenuna sina amani kisa mchana aliingia class bila kunitaharifu narudia tena hali hii mimi mwenyewe siipendii ila inanitokea tu.

Naombeni ushauri ndugu zangu nifanye nini
 
Unaonaje naye akakamata kamchepuko, ili kupunguza machozi ambayo huwa unasababisha?
 
Kwanza nikubishie sheikh, hampendani sana tena sana, ila yeye anakupenda sana wewe humpendi. Ungempenda usingemtafutia mchepuko kwa sababu yoyote ile!

Tukija kwenye mada yako, kuwa makini sana kiongozi, nakuapia siku si nyingi atakuchoka na hiyo tabia. Unajua inawezekana anakereka sana na huo utoto wako ila ni vile anakuangalia tu na moyoni kwake kwa kuwa anakupenda sana anajikuta analia tu, siku likitokea jamaa likajifanya kujali feelings zake umekwisha kaka.

Nikupe siri moja, muite ongea nae kwa kirefu sana, mwambie unamuomba msamaha sana kwa kipindi chote ulichokuwa nae na unajisikia vibaya umekuwa unamuumiza feelings zake kwa kumnunia bila sababu kisha mwambie unaacha kuanzia leo na umuombe akusaidie uache.

Umaanishe na uache kweli. Kaka unadhani akiamua kuku cheat hata ukiwa na wivu wa aina gani atashindwa kaka?
 
Teh teh..Hadi saa hivi umenuna sio?..Nwei Hako katt ulikonako hakakufai..Tafuta gumegume likutibu huo wivu wako
 
Basi kwa staili hiyo hata akienda toilet itabidi akupe taarifa
 
Yaani wivu ukizidi unaboa Sana endeleaa kumnunia s unapenda anvolia Lia atatokea WA kumfariji na kumfuta machozi hapo ndo kibao kitakapo kugeukia ukatamani ufanye na remix et ukatafta na mchepuko aii!! Ndo utakutibu wivu enh ngoja uone utamu wa mtenda akitendewa inavokua.
 
Bila picha ni ngumu sana kuamini. Mtu akinuna anajulikana kabisa. Weka ushahidi
 
"Wanawake ni wavumilivu sana, siku akikuchoka huyo binti mmmh".

Tatizo lako ni kwamba hujiamini. Nahisi unatamani ungekuwepo chuo bado, mkae room moja, msome course moja, yani kila kitu mfanye pamoja. Mkitengana kwa dakika moja tu, unahisi anachepuka na ndo kinachokununisha hicho. Ukiendelea na hiyo tabia, utafanya watu wakuchoke mpendwa. Mwanaume Jiamini, na punguza kumuwazia vibaya mwenzako. Jifunze kumuamini ili hata na wewe uishi kwa amani
 
Habari wana jf mm ni kijana mwenye umri wa miaka 24..Nina mpenzi wangu ambae tunapendana sana tena sana. Mm ndo nliemtoa usichana wake.Nimemaliza masomo yngu ya chuo lakini yy nimemuacha chuoni.tatzo linalokuja ni kua nina wivu sana tena sana kitu kinachopelekea tuwe tunagombana mara kwa mara.Yaani anaweza akafanya kitu kidogo tu kwa bahat mbaya basi mm nanuna ata cku 3 yy mwenzangu anabaki kulia kila cku na kuomba msamaha tu. sio kwamba napenda hii hali ya wivu yaani najikutaa nanunaa tu ghafla ata kwa vitu vdo kuna muda uwa najitahidi niwe ata nachangamka hali iyo ikitokea lakini wapi yn nakua nimenuna tu..uzuri ni kua na yy anaifahamu iyo tabia yangu na anajitahidigi sana kua makini hackosee lkn akiteleza kidogo tu yn nanuna sanaa..nilikua natafuta ufumbuzi wke nikadhani labda kwasbbu nimemueka kichwani sana ndmn nakua hvo...nikajitahidi nitafute ata kimchepuko ilimrad nicwe naumiaa pale anapokosea kty kidogo lakini halii ndo iko hvoo....hv sasa hv navoongea nimenuna sina amani kisa mchana aliingia class bila kunitaharifu.... narudia tena..hali hii mm mwenyewe siipendii ila inanitokea tu...Naombeni ushauri ndugu zangu nifanye nini

matatizo ya kubarehe hayo
 
Hivi bongo hamna Psychiatrist??
Em jaribu kutafuta, naona wangekusaidia sana kwenye hili swala.
 
Wala we huna wivu, huo sio wivu. Mi nahisi umeathirika kisaikolojia, inawezekana hilo tatizo la kunununa limeanzia mbali sana labda toka ukiwa mtoto, ukitaka kitu unanuna, ukakua ktk mazingira hayo. Jichunguze ni huyo mtu wako tu ndo unamnunia ? Kama wapo na wengine una tatizo kubwa.
 
Paulo Sergio De Souz Kuna mwanaume kanuna hapa teh

Haha. Anafanana na wapi tena?

Anyway, 24 bado mdogo. Acha alete pozi, eventually bibie atatambua thamani yake na kuondoka. Atajutia kwa muda. Watakuja warembo wengine. Atazingua tena. Mwisho atakua, na ataweza ku-control hiyo condition and live happily ever after. Ni kawaida.
 
Last edited by a moderator:
Habari wana jf mm ni kijana mwenye umri wa miaka 24..Nina mpenzi wangu ambae tunapendana sana tena sana. Mm ndo nliemtoa usichana wake.Nimemaliza masomo yngu ya chuo lakini yy nimemuacha chuoni.tatzo linalokuja ni kua nina wivu sana tena sana kitu kinachopelekea tuwe tunagombana mara kwa mara.Yaani anaweza akafanya kitu kidogo tu kwa bahat mbaya basi mm nanuna ata cku 3 yy mwenzangu anabaki kulia kila cku na kuomba msamaha tu. sio kwamba napenda hii hali ya wivu yaani najikutaa nanunaa tu ghafla ata kwa vitu vdo kuna muda uwa najitahidi niwe ata nachangamka hali iyo ikitokea lakini wapi yn nakua nimenuna tu..uzuri ni kua na yy anaifahamu iyo tabia yangu na anajitahidigi sana kua makini hackosee lkn akiteleza kidogo tu yn nanuna sanaa..nilikua natafuta ufumbuzi wke nikadhani labda kwasbbu nimemueka kichwani sana ndmn nakua hvo...nikajitahidi nitafute ata kimchepuko ilimrad nicwe naumiaa pale anapokosea kty kidogo lakini halii ndo iko hvoo....hv sasa hv navoongea nimenuna sina amani kisa mchana aliingia class bila kunitaharifu.... narudia tena..hali hii mm mwenyewe siipendii ila inanitokea tu...Naombeni ushauri ndugu zangu nifanye nini

Nachepuka nae kiasi uwe na wivu mbuzi wewe
 
Back
Top Bottom