Nina wazo la biashara nahitaji patner.

Mavindozii

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,010
2,000
Wakuu wa nchi Nina wazo la biashara nahitaji patner tunaweza kufanya naye nimeshaifanya tathimini inalipa sana ,
Nitumie sms please Kwa maelezo zaidi
,
 

Mavindozii

JF-Expert Member
Oct 20, 2012
1,010
2,000
Biashara yenyewe Ni kununua scania mende from UK na fuso tipper ndogo na kuanza biashara ila mtaji wake Ni mkubwa ,karibia milioni 150 ,for both rigs
 

Ricecooker

JF-Expert Member
Aug 9, 2017
498
1,000
Hauna pesa wewe,kama ungekuwa na uwezo wa kununua mende usingehangaika hapa.jf imevamiwa na wasiojielewa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom