utukufu mwanjisi
JF-Expert Member
- Aug 19, 2017
- 2,846
- 2,512
Wanajamvi,
Toka jana nahangaika humu kutafuta thread fulan ilikuwa kuna mtu ameleta anauza simu za mezani unazoweka Laini na alikuwa anauza kwa bei nzuri sana. kwa ambae anaukumbuka naomba nipandishieni hapa au anaeuza hizo simu ninahitaji
Toka jana nahangaika humu kutafuta thread fulan ilikuwa kuna mtu ameleta anauza simu za mezani unazoweka Laini na alikuwa anauza kwa bei nzuri sana. kwa ambae anaukumbuka naomba nipandishieni hapa au anaeuza hizo simu ninahitaji