msafwa93
JF-Expert Member
- Jul 2, 2011
- 4,840
- 6,148
ngoja niseme na hii xperia wewe specs zako bado haziingii kwa xperia
Hyo mi xperia utakua unachaj mara10 kwa siku
ngoja niseme na hii xperia wewe specs zako bado haziingii kwa xperia
Hyo mi xperia utakua unachaj mara10 kwa siku
Hyo mi xperia utakua unachaj mara10 kwa siku
Mh mbona sio kawaida ya xperia hiyo ila mwenye nayo atasema
Nicheck utapata sumsung nzuru tu ..0758144803.
Nunua lg g2 used utapata Kijana iko poa best android
Tafuta samsung galaxy s5 used ebana hii ni noma mzazi.
Tafuta samsung galaxy s5 used ebana hii ni noma mzazi.
Tafuta samsung galaxy s5 used ebana hii ni noma mzazi.
Hyo mi xperia utakua unachaj mara10 kwa sikunamshangaa jamaa anaongelea Xperia gani, huwa nachaji usiku kwa usiku,, siku nzima nipo na 3G,,Mh mbona sio kawaida ya xperia hiyo ila mwenye nayo atasema
Wakuu heshima kwenu,
Budget yangu ndo hiyo nahitaji simu isiwe blackberry nataka kuhamia android na si lazima iwe mpya hata used iliyo ktk hali nzuri japo mpya ingenifaa zaidi. Mawazo na ushauri wenu pls
namshangaa jamaa anaongelea Xperia gani, huwa nachaji usiku kwa usiku,, siku nzima nipo na 3G,,
Sasa mkuu Brakelyn vipi chukua hizo mia 4 bac