Nina tatizo la kuwazia wanawake tu

Nina tatizo la kuwazia wanawake tu

Hahahahahaaaaa jomba'z tumshauri wajameni, hana muda atastaafu mnajua, kama akistaafu na hii hali ya ndembendembe halimruki basi baada ya miaka miwili hola... Aisee baba naomba ukaombewe tena wk hivi maana kwa umri wako na hizo hemko hautabaki salama kwani hayo matranta ndio yanazidi kuongezeka....

Sent using Jamii Forums mobile app
waliostaafu bila kujua wanakoelekea wanakaa miaka 5 tu ila huyu sioni akikatiza, atapelekwa mafichoni na pension yake akija kuhamaki hajui aliingilia wapi na pa kutokea hajui

Wamenikumbusha story moja mzee mmoja alipata pension yake kule Arusha, duuuh akapata hizo za ndembwe ndembwe cjui tuziiteje, alipelekwa matejoo, hakumbuki aliingilia wapi ila hela zilivyoisha vijana walimvamia na amsha amsha nyingi ile kwenda polisi kuripoti,

anaulizwa mzee ilikuwa maeneo gani, kibabu kinasema nakumbuka matejoo ila sijui mtaa ni upi maana nilipelekwa usiku na siku ya amsha amsha ilikuwa usiku.

Chezea watu wa ganja weweeee ni hatareeeee
 
waliostaafu bila kujua wanakoelekea wanakaa miaka 5 tu ila huyu sioni akikatiza, atapelekwa mafichoni na pension yake akija kuhamaki hajui aliingilia wapi na pa kutokea hajui

Wamenikumbusha story moja mzee mmoja alipata pension yake kule Arusha, duuuh akapata hizo za ndembwe ndembwe cjui tuziiteje, alipelekwa matejoo, hakumbuki aliingilia wapi ila hela zilivyoisha vijana walimvamia na amsha amsha nyingi ile kwenda polisi kuripoti,

anaulizwa mzee ilikuwa maeneo gani, kibabu kinasema nakumbuka matejoo ila sijui mtaa ni upi maana nilipelekwa usiku na siku ya amsha amsha ilikuwa usiku.

Chezea watu wa ganja weweeee ni hatareeeee
Hahahahahaaaaa Matejooo.... ndipo anapoelekea huyu mzee....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nashukuru ndugu zangu kwa ushauri mliyonipa, naomba kama kuna mwenye kuongezea au uzoefu aniongezee maana nime kuwa addicted na kuwa penda wanawake.
 
ngoja ufie kwenye kifua cha mwanamke na utakufa umedin*da tutachukua nyundo tuipindishe io ili uzikwe vizuri...samahan mzee
 
nimecheka sana lol, mzee badala awaze atakulaje pension yake na mke wake mpnz eti anawaza ndembwe ndembwe hahahahhaha niache nimeshacheka sana
Huyu mzee alilaaniwa umaskini sasa bahati mbaya kapata kazi hivyo ile roho imeona anakaribia kustaafu imemletea matamanio ya vitu dembweX2 ili arudi kwenye laana...Hamna jinsi lazima afulie maana yeye mwenyewe kasema akiona tu lazima akimbize kama jogoo....

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Huyu mzee alilaaniwa umaskini sasa bahati mbaya kapata kazi hivyo ile roho imeona anakaribia kustaafu imemletea matamanio ya vitu dembweX2 ili arudi kwenye laana...Hamna jinsi lazima afulie maana yeye mwenyewe kasema akiona tu lazima akimbize kama jogoo....

Sent using Jamii Forums mobile app
hahahaha na hiyo roho imtoke tu
 
Ndugu zangu naomba kupata ushauri kwa matatizo niliyo nayo. Mimi ni mtu mzima mwenye umri wa miaka 56,ni mtumishi wa serikali, nimeoa na watoto ninao, tatizo langu kubwa ni kuwa muda mwingi nimekuwa nikiwaza kuhusu wanawake tu, yaani nina tamaa sana, kwa ufupi ninawatamani sana wanawake, nikimwona mwanamke mzuli mnene na hasa wenye matako makubwa lazima nimfuatilie. Hii hali inaniogopesha sana maana sasa nashindwa kuwaza vitu vingine vya maana nakuwa nawaza ngono tu. Pamoja na huo udhaifu lakini niko makini katika kutumia kondomu. Jamani nisaidieni nifanyeje niachane na kuwaza wanawake tu wenye matako makubwa yanayotingishika?
Kwanini hukumuoa Mwanamke mwenye matako makubwa?

Btw, jitahidi kuwa busy katika shughuli zako na wakati wa kurelax jitahidi uwe unajisomea vitabu mbalimbali haswa Biblia ikiwa wewe ni Mkristo.

Haupo peke yako mwenye changamoto hiyo mkuu..
 
Pole sana mkuu jaribu kutembelea vijiwe mbalimbali vya kahawa ubadilishane mawazo na wazee wenzako....
 
afu inaonesha wazi kabisa nyie ndio wale wazee ambao mlikua mnakamia shule muda wote wakati wa masomo kujichanganya na vijana wenzako maybe kutoka out unaona shida.... ona sasa unavyopata shida ukiwa mzee.... just my take kuwa mwangalifu viagra zisije kukuUa juu ya vifua vya akina dada...."

Watu wengine mkiambiwa kuleni maisha angalii mko vijana mnaona tunawaharibia malengo yenu sasa madhara yake ndio haya mkifika uzeeni fulll kusumbuka na vi under 18...
 
Badala umshukuru Mungu kwa umri huo bado unadindisha kuna wenzako wanachezea 45 lkn hata umletee mtt mbichi hapati hisia aiseee,cha msingi ni kuwa makini tuu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Back
Top Bottom