nina swali | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

nina swali

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Blaine, Oct 14, 2012.

  1. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    good sunday JF, naombeni kuuliza. siku za jumapili nikiwa naenda church nimekuwa naona watu wakitembea hasa hii njia ya oysterbay along the ocean. wako dressed for a walk na ni wengi. mwanzoni nilidhani ni charity walk ya IST lakini nimeona the same thing hii sunday ya tatu, so kuna kampuni au watu wenye hii ratiba au vipi. leo nimewaona, walikuwa na police escort and i changed routes. nimewa-admire na ningependa kujua hawa ni akina nani na kwanini wanafanya hivi?
     
  2. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #2
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    subiri wa Oysterbay wenzako waje. sisi wengine huko tunakusikia tu
     
  3. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Just ask them straight!
     
  4. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #4
    Oct 14, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,499
    Likes Received: 774
    Trophy Points: 280
    Angewauliza straight ila imekuwa ngumu kwa sababu wanaongozwa na polisi!!Unataka aitwe jambazi na alengwe na kitu chenye ncha kali?
     
  5. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,159
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Kha simtakii mabaya. jibu ni WAJENZI HURU. aka. freemason. Mzima wewe marejesho?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,439
    Likes Received: 3,235
    Trophy Points: 280
    Ni vijana wa mbio za mwenge japo wapo pia na maskauti au wale wa jogging.
     
  7. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    ha ha haaaa! marejesho, hilo nalo neno!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #8
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    hujambo bibie...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    sio matembezi ya rotary club kweli??
     
  10. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 27,842
    Likes Received: 6,691
    Trophy Points: 280
    Nahisi..
     
  11. measkron

    measkron JF-Expert Member

    #11
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 3,661
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    sijambo darling, unarudi lini?? nimechoka kukaa mwenyewe na pepari la kihaya Bishanga juzi alipita hapa nyumbani akikuulizia akasema usisahau kumletea kahawa za kutafuna na senene kutoka Bukoba
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 23,439
    Likes Received: 3,235
    Trophy Points: 280
    Sina uhakika na unachoKinena.
     
  13. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    wewe nikikukamataaaa
     
  14. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #14
    Oct 14, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 46,443
    Likes Received: 1,217
    Trophy Points: 280
    soon mpenzi wangu nami nimekumiss sana, mwambie huyo bepari la kihaya nitamletea zake zawadi...
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Nicole

    Nicole JF-Expert Member

    #15
    Oct 14, 2012
    Joined: Sep 7, 2012
    Messages: 4,284
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    i smell smthng fishy hr
     
Loading...