Sokwe gani??? Au ni wewe ndio sokwe? Pole weeeeee umeinamishwa mpaka unajiona sokwe!? Kufa tu mbwa weweso una sema yule sokwe una juta kumfahamu?, hakuwa peke yake ndio maana una sema Hana nidhamu?
Anatoka na mimba kabisa wengine wanazicholopoa, huko chuoni wanatombwa kishenzi mpaka wake za watu wanaosoma vyuo wanaliwa kishenzi wakiwa ChuoHivi mwanamke anaweza kusoma chuo miaka mitatu vijana wa hovyo wasipite nae
Unajua mambo ya bawasiri?! Utasema yote leo kunguni wewe....kingine nini kinachokutoka huko nyuma??! Sisimizi au funza? Mbwa wewe leo nimeweka bando la kutosha kwa ajili yako, ***** weNakumbuka uli sema historia yako ime kuathiri, maana toka sokwe awa adhibu kwenu huja wahi pona bawasiri
Kainamishwa?Sokwe gani??? Au ni wewe ndio sokwe? Pole weeeeee umeinamishwa mpaka unajiona sokwe!? Kufa tu mbwa wewe
Ohh kumbe ndio maana una itwa Rebecca 83, kumbe bado una maumivu ya wale sokwe 83?Sokwe gani??? Au ni wewe ndio sokwe? Pole weeeeee umeinamishwa mpaka unajiona sokwe!? Kufa tu mbwa wewe
Umefunga turbo? Si atakimbia JF sasa mwenzio mboni unampiga mambanzi kiasi hicho?Unajua mambo ya bawasiri?! Utasema yote leo kunguni wewe....kingine nini kinachokutoka huko nyuma??! Sisimizi au funza? Mbwa wewe leo nimeweka bando la kutosha kwa ajili yako, ***** we
Umeishiwa, Huna lolote mbwa weOhh kumbe ndio maana una itwa Rebecca 83, kumbe bado una maumivu ya wale sokwe 83?
Sokwe walimfanya nini tena maana dushe la sokwe sio mchezoOhh kumbe ndio maana una itwa Rebecca 83, kumbe bado una maumivu ya wale sokwe 83?
Pole Sana ila huja maliza dozi hebu rudi milembe wakutibie, halafu bado una weka bando kudadadeki arrghh with all those 83 baboon's bado una hangaika?Unajua mambo ya bawasiri?! Utasema yote leo kunguni wewe....kingine nini kinachokutoka huko nyuma??! Sisimizi au funza? Mbwa wewe leo nimeweka bando la kutosha kwa ajili yako, ***** we
Humjui huyo?Kainamishwa?
SimujuiHumjui huyo?
arrghh si una jua kijiji chao kilikuwa karibu na mbuga, ndio huko maswahibu yali mkutaSokwe walimfanya nini tena maana dushe la sokwe sio mchezo
Arrghh Rebecca 83, kumbe bado una maumivu ya wale sokwe 83 🤣🤣Umeishiwa, Huna lolote mbwa we
Hahaaaa Hahaaaaa Hahaaaaa as if you are any better?! Wewe unayegawa kinyeo ili ule ndio unataka kutudanganya una Internet unlimited hahaaaa usichekeshe walionuna kuku wewePole Sana ila huja maliza dozi hebu rudi milembe wakutibie, halafu bado una weka bando kudadadeki arrghh with all those 83 baboon's bado una hangaika?
I like your spirit, licha ya wale sokwe kuvamia na kuwaharibu nyumbani kwenu bado una ujasiri wa kusimama na kuhadithia historia yako.Hahaaaa Hahaaaaa Hahaaaaa as if you are any better?! Wewe unayegawa kinyeo ili ule ndio unataka kutudanganya una Internet unlimited hahaaaa usichekeshe walionuna kuku wewe
Ebanaeee leo mboni mnapasuliana mayai kiasi hicho?Hahaaaa Hahaaaaa Hahaaaaa as if you are any better?! Wewe unayegawa kinyeo ili ule ndio unataka kutudanganya una Internet unlimited hahaaaa usichekeshe walionuna kuku wewe
Sura ya babaYaani wanaume bhn wanazanigi mtu akiwa chuo basi anafanya starehe zote
Mkuu inategemeana na malezi na mtu alivyojitambua
Mimi ni mfano japo mtu hawezi kuamini ila mimi nimesoma miaka 3 bila ku date nimetoa virgin yangu after miezi3 baada ya kumaliza university..
Watu wapo na wanajitunza mkuu 🤭
I like your spirit too leo tunakesha eti eeh??nimemaliza Historia yangu, haya leta yako ya kuinamishwa na wanaume wenzio mpaka unajiona sokwe?!I like your spirit, licha ya wale sokwe kuvamia na kuwaharibu nyumbani kwenu bado una ujasiri wa kusimama na kuhadithia historia yako.
sokwe 83, halafu una jiita Rebecca 83 🤣 🤣
ahh bado historia yako huja maliza, nataka kujua wale sokwe walivyo vamia kwenu wali wapa nyinyi nyote mimba??I like your spirit too leo tunakesha eti eeh??nimemaliza Historia yangu, haya leta yako ya kuinamishwa na wanaume wenzio mpaka unajiona sokwe?!
ko una sema sokwe wamesha kuchosha una taka na mimi niku gonge?I like your spirit too leo tunakesha eti eeh??nimemaliza Historia yangu, haya leta yako ya kuinamishwa na wanaume wenzio mpaka unajiona sokwe?!