Nina shahada ya Education, naweza kusoma Postgraduate ya Kilimo

toghocho

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
1,173
1,250
Kwa bachelor yako ya Education unaweza kusoma post graduate yoyote mkuu
 

Pest

Senior Member
Mar 22, 2014
189
225
hakuna iyo postgraduate nimesoma pale sua miaka 3 sijawahisikia iyo kitu labda ndio imeanza
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom