Nina Mpenzi wangu Dah!!! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nina Mpenzi wangu Dah!!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by KakaKiiza, Sep 22, 2010.

  1. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #1
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Wajameni wewe una mpenzi wako unampenda ila siku za hivi karibuni uilienda naye kwenye harusi sehemu, lakini wakati wakuingia kila mmoja aliingia kwa nafasi yake kutokana yeye kukuta Dada yake na wewe ukatafuta mahali pakukaa wakati umekaa na majamaa ukasikia mmoja anaonyeshe wenzake huna muona huyo mwanamke mwenye **** anatoa tiGo Blaa!!ukageuka kutizama kama wana maanisha mpenzi wako na jamaa hakuwa na wasiwasi kwani hkuijui!jamaa mwingine akamwuliza wewe umemtafuna jamaa akasema nijuzi kwenye sand off nilikuwanaye mapema acha nim do!!
    Kama wewe unafanyeje kwa wakati huo na wakati ujao??:lol:
     
  2. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #2
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Beba chako mapema tena kama unaweza kimbia kabisa kwasababu ni kama vile umevuliwa nguo hadharani
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 32,251
    Likes Received: 15,055
    Trophy Points: 280
    Kama anatoa tiGO halafu mi hajawahi kunipa, nitaona maswala ya kizushi tu, ntaendelea naye hadi hapo atakaponionyesha kuwa yeye ni firauni mtoa tiGO ndipo ntakapo mwacha kabisaaaa.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Sep 22, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,235
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Hakufai, na hauhitaji ushahidi zaidi hapo....achana na e broda!...she's a hypocrit, and a double personality impostor!
     
  5. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #5
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,322
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    KakaKiiza, hapo kuna swali tena? kama anatoa tiGo, tena kwa kila mtu, huyo ni wa kuendelea naye? hata kama hatoi tiGo, mdada wa kugawa kwa kila mtu wewe wa nini? ungekuwa hujui sawa, sasa umeshajua.................. changanya na zako!
     
  6. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #6
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 538
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    kazi ipo...lakini ni vizuri ukaprove wewe mwenyewe binafsi, sometimes watu wanakuwa na chuki binafsi na u-male chauvism unachangia.
     
  7. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #7
    Sep 22, 2010
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,689
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    kama we unaona wa TIGO anafaa si unaendelea, na ka hafai jibu unalo.
     
  8. Nyamayao

    Nyamayao JF-Expert Member

    #8
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 22, 2009
    Messages: 6,981
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 0
    wanaume bwana na nyie mnakuwaga wambea sana, sasa haya mambo ya kuja kumuelezea mtu hadharani ni nini wakati mlipeana gizani, wanaume wengine wa kuvalishwa sketi kabisa.
     
  9. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #9
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda hii tetesi
     
  10. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #10
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 10,070
    Likes Received: 1,523
    Trophy Points: 280
    Nogesha msanii!!:becky:
     
  11. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #11
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nimeipenda kwa sababu mtu unapata taarifa kutoka kwa fourth person na unatakiwa kuzifanyia kazi. Utajuaje wanakurusha roho ili ummwage?
    pia suala la KUSIA mbegu kwenye mbolea imekuwa ni taboo ya vibint vya leo. shangaa sana ukimkuta ambaye hafanyi hiyo kitu. Muulize Gaijin
     
  12. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #12
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 209
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Beauty, you are right-----Big up
     
  13. S

    Sumuni Member

    #13
    Sep 22, 2010
    Joined: Feb 19, 2009
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nina wasiwasi hao jamaa walikuwa wakinong'ona kiasi cha wewe kusikia walikuwa wanapitisha ujumbe. Kwanza, kama kweli alipewa tigo hakupewa ili awaeleze watu wengine. Pili kama alipewa tigo na akala, tunajuwaje kama yeye ndiye muomba na mla tigo. Inawezekana kabisa jamaa aliwaona mlipokuwa makiingia ukumbini na akajua ninyi ni wapenzi lakini hampendi kuonekana mle ndani kama ni wapenzi. Mlipoamua kwenda kukaa viti tofauti ikawa nafasi ya jamaa kutia chumvi kitumbua chenu. Si ajabu siku moja ukamkuta jamaa akivinjari na mpenzi wako baada ya wewe kumtema. Ushauri: Jiridhishe na hayo yaliyosemwa kwa kuchunguza wewe mwenyewe kwa mbinu zako kabla ya kufanya uamuzi hasi. Wasanii wapo kibao
     
  14. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #14
    Sep 22, 2010
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,083
    Likes Received: 425
    Trophy Points: 180
    Kama mie ntatelezesha kama vile bahati mbaya halafu nione responce yake na baada ya hapo ntakuwa na jibu
     
  15. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #15
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 3,460
    Likes Received: 1,899
    Trophy Points: 280
    sounds "utopian"...
     
  16. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #16
    Sep 22, 2010
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,634
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    Nyamayao you said it well, mambo mpeane gizani ya nini kuyaleta kibarazani? nadhani haya ni matatizo ya kutupilia mbali jando na unyago
     
  17. babayah67

    babayah67 JF-Expert Member

    #17
    Sep 22, 2010
    Joined: Mar 28, 2008
    Messages: 493
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Ahh kama ni mie nitaipotezea tu hii story, maaaaaana watu duniani hufanana, huenda alompa tigo alikuwa anafanana saana na huyu, na hasa ukizingatia labda huyu ni pacha, na hajakueleza kuwa ana twin sister wake.
     
  18. Maty

    Maty JF-Expert Member

    #18
    Sep 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 2,170
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ni kweli kabisa alivyosema sumuni chunguza kwanza kwani inawezekana kuna mtu anataka kukuharibia tu uhusiano wako na mpenzi wako. Ila usiipotezee mchunguze maana kuwa na demu anaegawa tigo nayo noma
     
  19. Makanyaga

    Makanyaga JF-Expert Member

    #19
    Sep 22, 2010
    Joined: Sep 28, 2007
    Messages: 2,376
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mama yangu Nyamayao;
    Mtu akivaa sketi anakuwaje au anakuwa vipi? Kichaa, punguani, au? Omba radhi, hasa kwa wavaa sketi, kabla jukwaa halijacharuka. Kwa hii kashfa mama yangu hapatakuwa na swala la gender tena. Usipoomba msamaha utashambuliwa na wote wavaao sketi na wavaao suruali. Harakisha mama yangu kabla sijarudi tena!
     
  20. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #20
    Sep 22, 2010
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,418
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    na wewe mtoa hoja, kwa nini uingie na dem wako mkakaa pande tofauti?
    mnatoa ujumbe gani kwa hadhira au bado mnaogopa kuonwa na wapenzi wa zamani?
     
Loading...