Nina milioni 25, ushauri wa biashara ya kufanya

Nina milioni 25, ushauri wa biashara ya kufanya

Tafuta eneo lililochangamka,likiwa karibu na hospitali ni vizuri zaidi,fungua pharmacy

Tafuta humu kuna uzi unaelezea hatua za kuanzisha pharmacy,,mimi nitakusaidia kupata a licensed pharmacist utumie cheti chake kwa maelewano mtakayowekeana

Karibu
 
Tafuta eneo lililochangamka,likiwa karibu na hospitali ni vizuri zaidi,fungua pharmacy

Tafuta humu kuna uzi unaelezea hatua za kuanzisha pharmacy,,mimi nitakusaidia kupata a licensed pharmacist utumie cheti chake kwa maelewano mtakayowekeana

Karibu

ufisadi huo.utatumiaje cheti cha mtu bila mwenyewe kuwepo.nyie ndio mnaoua watu,mnatumia vyeti vya wasomi kupata leseni halafu mnaweka darasa la saba dukani.acheni mchezo na maisha ya watu
 
ufisadi huo.utatumiaje cheti cha mtu bila mwenyewe kuwepo.nyie ndio mnaoua watu,mnatumia vyeti vya wasomi kupata leseni halafu mnaweka darasa la saba dukani.acheni mchezo na maisha ya watu

kaangalie makampuni ya clearing and forwarding mchezo wanao ufanya!
 
So kisa wao wanafanya na wewe ukafanye?

mjini hapa! kuna watu wana pesa hawajasoma na wana akili za biashara na kuna ambao wamesoma wana maliza soli! ni uamuzi wako kushirikiana nao au lah! pesa na maisha! ongea na watu uvae viatu
 
wadau nina milioni 25, nataka ushauri wa biashara ya kufanya, regardss...

tafuta eneo karibu na hospital ya serikali
anzisha mradi wa kuuza majeneza ya kisasa!
biashara hii ni nzuri kwani inalipa sana tena ni vizuri ukajiweka urafiki na madaktari wa hospitali hiyo uwe unawapa posho kidogo hii itasaidia biashara iende haraka hata kwa "bao la mkono"
kuna Jirani yetu biashara hii umemtoa.
Jaribu utaona inavyolipa!

Sent by Siemens C35 using Jamiiforums.
 
"Sent by Siemens C35".....Mkuu hizi cm bado zipogo sokoni kweli ? hata wale mafundi saa ambao siku hz ndo mafundi cm hawana hiziዘ
 
Back
Top Bottom