Nina milioni 10, nifanye biashara gani nzuri?


Matingi litikiti

Matingi litikiti

Member
Joined
Apr 26, 2016
Messages
64
Likes
25
Points
15
Matingi litikiti

Matingi litikiti

Member
Joined Apr 26, 2016
64 25 15
Nimepewa shilingi million kumi (10) kama mirathi ya kifo cha marehemu baba yangu sasa nifanyie kitu gani ili kujikwamua na maisha haya.
 
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined
Oct 3, 2013
Messages
1,947
Likes
1,669
Points
280
Age
32
S

shaurimbaya

JF-Expert Member
Joined Oct 3, 2013
1,947 1,669 280
hiyo hela nakushauri iweke fixed au kanunue hati fungani nmb.. uiache kule miezi 6 au mwaka wakati unafikiria cha kufanya..

biashara hazifanywi kwa kukurupuka kisa umepata hela... hapo lazima utafeli tu

biashara nzuri ni kitu unachokipenda sana na unachokijua vizuri
 
mountain

mountain

JF-Expert Member
Joined
Jul 24, 2012
Messages
749
Likes
121
Points
60
Age
31
mountain

mountain

JF-Expert Member
Joined Jul 24, 2012
749 121 60
Biashara haihitaji ela mingi ivo.... We toa elfu hamsini kanunue karanga zikaange anza kutembeza.... Yaan elfu hamsini inatosha kabisa... Eliyobak ihifadhi... Usisahau kutoa fungu la kumi
 
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2015
Messages
27,112
Likes
77,157
Points
280
SHAMMA

SHAMMA

JF-Expert Member
Joined May 23, 2015
27,112 77,157 280
hiyo hela nakushauri iweke fixed au kanunue hati fungani nmb.. uiache kule miezi 6 au mwaka wakati unafikiria cha kufanya..

biashara hazifanywi kwa kukurupuka kisa umepata hela... hapo lazima utafeli tu

biashara nzuri ni kitu unachokipenda sana na unachokijua vizuri
Anazo kweli?
 
D

danny007

Member
Joined
Jun 28, 2016
Messages
57
Likes
18
Points
15
Age
21
D

danny007

Member
Joined Jun 28, 2016
57 18 15
Mm Nina kiwanda changu cha ninatafuta mwekezaji million 10-20 ambapo unapata faida sh ml2-3 kwa mwezi unaweza kuwasiliana na Mimi kupitia 0675226757
 
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined
Nov 18, 2010
Messages
18,480
Likes
3,030
Points
280
mgen

mgen

JF-Expert Member
Joined Nov 18, 2010
18,480 3,030 280
Nimepewa shilingi million kumi (10) kama mirathi ya kifo cha marehemu baba yangu sasa nifanyie kitu gani ili kujikwamua na maisha haya.
Nimepewa shilingi million kumi (10) kama mirathi ya kifo cha marehemu baba yangu sasa nifanyie kitu gani ili kujikwamua na maisha haya.
Ipeleke kwenye kilimo, nyumba ya kupangisha na frem za kukodisha, au penye ukame was maji kachimbe kisima cha uuze maji!; ukifuata ushauri wangu tukiwa hai utanizawadia bia+kitimoto!
 
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined
Jan 5, 2012
Messages
330
Likes
162
Points
60
maselengo

maselengo

JF-Expert Member
Joined Jan 5, 2012
330 162 60
Mm Nina kiwanda changu cha ninatafuta mwekezaji million 10-20 ambapo unapata faida sh ml2-3 kwa mwezi unaweza kuwasiliana na Mimi kupitia 0675226757
Kiwanda kiko wapi na kinakamua mafuta gani?
 
B

BIR

Senior Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
113
Likes
31
Points
45
Age
30
B

BIR

Senior Member
Joined Jul 29, 2013
113 31 45
Kanunue mashamba na panda miti aina ya Pines au milingotina baada ya muda wa miaka fulani utakuwa milionea, kwa maelezo zaidi juu ya mashamba ya miti na utaalamu wa kuandaa mpaka kupanda weza ni PM
 
B

BIR

Senior Member
Joined
Jul 29, 2013
Messages
113
Likes
31
Points
45
Age
30
B

BIR

Senior Member
Joined Jul 29, 2013
113 31 45
Mm Nina kiwanda changu cha ninatafuta mwekezaji million 10-20 ambapo unapata faida sh ml2-3 kwa mwezi unaweza kuwasiliana na Mimi kupitia 0675226757
Kam unataka wawekezaji nenda kituo cha uwekezaji pale TIC, Ukifika pale unawaeleza na utajaza form , kuna wawekezaji wanakuja mwezi ujao kutoka India, Watakuunganisha nao, na utakaa nao mezani kwa ajiri ya mradi wako.
 
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2014
Messages
7,287
Likes
3,796
Points
280
misasa

misasa

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2014
7,287 3,796 280
Kam unataka wawekezaji nenda kituo cha uwekezaji pale TIC, Ukifika pale unawaeleza na utajaza form , kuna wawekezaji wanakuja mwezi ujao kutoka India, Watakuunganisha nao, na utakaa nao mezani kwa ajiri ya mradi wako.
Kiwango cha capital kwa mtanzania hadi wakukubali kukusikiliza tshs ngapi pale TIC? Coz mimi nina ka project ka dollar elfu 30 to 35
 

Forum statistics

Threads 1,237,563
Members 475,562
Posts 29,293,714