Nina laki 2 ..nahitaji tv flat inchi 32

Nina laki 2 ..nahitaji tv flat inchi 32

SACO

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2011
Posts
2,905
Reaction score
3,831
Karibuni kwa mliopo mkoa wa Dar, Pwani, Mbeya, Iringa, Njombe Rukwa na Katavi
 
Mwenyewe ipo mfuko wa shati apa ila Kama mzgo mzuri naongeza dau
 
Karibuni kwa mliopo mkoa wa Dar, Pwani, Mbeya, Iringa, Njombe Rukwa na Katavi
Dar utapata aina ya SINGSUNG, ni nzuri sana. In fact ni second to SAMSUNG. Mimi ninayo ni nzuri na bei zake pale Kariakoo mitaa ya Msimbazi/Simba zipo tu. Kama huniamini, jaribu kuulizia kwa fundi TV suala hili.
 
Back
Top Bottom