Nina haya ya kusema

Nina haya ya kusema

M.E.M.A

JF-Expert Member
Joined
Jul 27, 2013
Posts
1,373
Reaction score
472
Baada ya mechi ya jana kati ya Yanga na Al Ahyl..ambayo imehitimisha ndoto za Yanga kwenye michuano hii mikubwa barani Afrika, sasa ni wakati wa kukaa chini na kutafakari. Kejeli za 'Mtani jembe' hazitatufikisha popote, zaidi sana mwaka mwingine tena tutashuhudia team nyingine au ile ile ikikwama mahali pale pale kisha tutarudi na kejeli na mwaka mwingine tutashuhudia team ile ile au nyingine ikikwama mahali pale pale..and that will keep on circling. .

Cha kujifunza ni kuwa hamna fitina hapo, kama wanajua wanajua tu. Unakumbuka mechi ya Barca na Arsenal mwaka...(sikumbuki) kule Nou Camp walimlaumu sana refa kumtoa RVP kwa red card. Ila hadi anatoka na hadi mwisho wa mchezo Arsenal hawakuwa na hata single shot on target au off target. Kuonesha kama unajua unajua tu.

Yanga waache kelele za fitina na waweke malengo ya kucheza Club bingwa ya dunia. Hata wapewe ushindi hapa..wakikutana na Santos, Man City, Barcelona, Real Madrid, Atletico Madrid au Man U unadhani watatoboa au itakuwa kama Haiti kwenye Euro mwaka jana.!?

Kinachoisibu Yanga, Simba, Azam na wengineo ndio hicho hicho cha team ya taifa. Hakuna jipya. Hakuna mafanikio ya haraka haraka..tuwekeze kwenye accademy za kisasa kwanza. Fedha nyingi tunazotumia kupata makocha wa kigeni ziwekezwe kupata walimu bora wa hizo accademy. Bila hili na huu mfumo wa professional watatu tu wa kigeni ndio kabisaa tusahau kuvuka hata raundi ya kwanza...

Chekechea zinamsaidia mwanafunzi pale atakapoingia darasa la kwanza angalau anajua kuimba ..a, b, c, d... Elimu bora ya msingi inamsaidia mwalimu wa sekondari na mwanafunzi, hivyo itamsaidia profesa chuoni kumfundisha mwanafunzi huyo. Sasa iwapo mwanafunzi karuka ruka kote huko kisha umuweke chuo kikuu halafu unamfundisha Civil Engineering na apate first class..kweli!!???? Basi hivi ndivyo tufanyavyo kwenye soka.

Wanasema."wazimu ni kufanya kitu kile kile, kwa njia ile ile na kutegemea matokeo tofauti". Kwa hili hakika...tutaendelea kuitwa Kichwa Cha Mwenda Wazimu.
 
Umeongea point mkuu.Nje ya mada,eti ni kweli jana Mikia mmeng'oa nyavu pale Sokoine??
 
1231118_718753584831667_497252981_n.jpg










10011182_718753611498331_1025431286_n.jpg


usiongee kitu bila ya kuwa na uthibitisho nacho azam wanayo mipango ya academy na wameanza kuitekeza hao hapo juu ni Wachezaji waliofaulu kujiunga na klabu ya Azam fc katika mpango wa kuendeleza vipaji chini ya miaka14 wakiendelea na mazoezi leo kwenye uwanja wa azam complex chamazi \
source: azam official fb page
 
1231118_718753584831667_497252981_n.jpg










10011182_718753611498331_1025431286_n.jpg


usiongee kitu bila ya kuwa na uthibitisho nacho azam wanayo mipango ya academy na wameanza kuitekeza hao hapo juu ni Wachezaji waliofaulu kujiunga na klabu ya Azam fc katika mpango wa kuendeleza vipaji chini ya miaka14 wakiendelea na mazoezi leo kwenye uwanja wa azam complex chamazi \
source: azam official fb page

Na michuano ya shirikisho wamefikia 4 bora..eti? Na tatizo lingine viongozi type yako mkuu. Azam ina wachezaji wangapi kutoka kwenye hii accademy?
 
Ha ha ha ha mikia minene ya kondoo...mikia mitamu jamani we acha tu
 
Na michuano ya shirikisho wamefikia 4 bora..eti? Na tatizo lingine viongozi type yako mkuu. Azam ina wachezaji wangapi kutoka kwenye hii accademy?

hivi wewee kwa akili zako azam imeanzishwa lini?? leo hii ina uwanja wake ina academy ipo kwenye kugombania nafasi ya ubingwa imekuwa mabingwa kimbe la mapinduzi still yote hayo yamefanyika ndani ya kipindi kifupip sana wakati timu ambazo zina zaidi ya miaka 50 zimeshindwa kufanya alafu bado unawabeza,huoni kwamba katika miaka 7-8 ijayo inaweza kutupleka mbali??? kweli watz tunaongozwa sana na hisia katika kufikiria baada ya kutumia common sense tu
 
hivi wewee kwa akili zako azam imeanzishwa lini?? leo hii ina uwanja wake ina academy ipo kwenye kugombania nafasi ya ubingwa imekuwa mabingwa kimbe la mapinduzi still yote hayo yamefanyika ndani ya kipindi kifupip sana wakati timu ambazo zina zaidi ya miaka 50 zimeshindwa kufanya alafu bado unawabeza,huoni kwamba katika miaka 7-8 ijayo inaweza kutupleka mbali??? kweli watz tunaongozwa sana na hisia katika kufikiria baada ya kutumia common sense tu

We unaongelea kombe la mapinduzi lenye timu hizi hizi za kuunga unga..ndio uipimie mafanikio team!!

Huku kwenye accademy ndipo walipotakiwa kuanza. Vinginevyo mwaka mwingine tena..team ile ile ama nyingine itakwamia mahali pale pale..tutakutana hapa kwa kejeli na vijembe..kisha mwaka mwingine tena..team ile ile ama nyingine itakwamia mahali pale pale.......................
 
We unaongelea kombe la mapinduzi lenye timu hizi hizi za kuunga unga..ndio uipimie mafanikio team!!

Huku kwenye accademy ndipo walipotakiwa kuanza. Vinginevyo mwaka mwingine tena..team ile ile ama nyingine itakwamia mahali pale pale..tutakutana hapa kwa kejeli na vijembe..kisha mwaka mwingine tena..team ile ile ama nyingine itakwamia mahali pale pale.......................
hujui unalolisema ww academy huioni hapo nimekuwekea mpk picha unataka usaidiweje sasa!!!
 
Baada ya mechi ya jana kati ya Yanga na Al Ahyl..ambayo imehitimisha ndoto za Yanga kwenye michuano hii mikubwa barani Afrika, sasa ni wakati wa kukaa chini na kutafakari. Kejeli za 'Mtani jembe' hazitatufikisha popote, zaidi sana mwaka mwingine tena tutashuhudia team nyingine au ile ile ikikwama mahali pale pale kisha tutarudi na kejeli na mwaka mwingine tutashuhudia team ile ile au nyingine ikikwama mahali pale pale..and that will keep on circling. .


Kinachoisibu Yanga, Simba, Azam na wengineo ndio hicho hicho cha team ya taifa. Hakuna jipya. Hakuna mafanikio ya haraka haraka..tuwekeze kwenye accademy za kisasa kwanza. Fedha nyingi tunazotumia kupata makocha wa kigeni ziwekezwe kupata walimu bora wa hizo accademy. Bila hili na huu mfumo wa professional watatu tu wa kigeni ndio kabisaa tusahau kuvuka hata raundi ya kwanza...

Chekechea zinamsaidia mwanafunzi pale atakapoingia darasa la kwanza angalau anajua kuimba ..a, b, c, d... Elimu bora ya msingi inamsaidia mwalimu wa sekondari na mwanafunzi, hivyo itamsaidia profesa chuoni kumfundisha mwanafunzi huyo. Sasa iwapo mwanafunzi karuka ruka kote huko kisha umuweke chuo kikuu halafu unamfundisha Civil Engineering na apate first class..kweli!!???? Basi hivi ndivyo tufanyavyo kwenye soka.

.

Hebu lala kwanza. Ukiamka soma upya nilichokiandika.

hivi huwa unaelewa unachoandika au unaandika unachoelewa??
umesema kinachoisibu yanga,simba na azam zote hazina academy na mafnikio hayaji kwa haraka tuwekeze kwenye vipaji nimekwambia azam ina academy na nimekuonyesha picha za wachezaji wa under 14 waliofanikiwa kujiunga na azam fc chamanzi na nimekuonyesha picha zao still huelewi embu niambie nikusaidiaje uelewe kwamba aza wameanza kuwekeza kwenye soka la watototo
 
hivi huwa unaelewa unachoandika au unaandika unachoelewa??
umesema kinachoisibu yanga,simba na azam zote hazina academy na mafnikio hayaji kwa haraka tuwekeze kwenye vipaji nimekwambia azam ina academy na nimekuonyesha picha za wachezaji wa under 14 waliofanikiwa kujiunga na azam fc chamanzi na nimekuonyesha picha zao still huelewi embu niambie nikusaidiaje uelewe kwamba aza wameanza kuwekeza kwenye soka la watototo

"Kinachoisibu Yanga, Simba, Azam na wengineo ndio hicho hicho cha team ya taifa. Hakuna jipya. Hakuna mafanikio ya haraka haraka..tuwekeze kwenye accademy za kisasa kwanza. Fedha nyingi tunazotumia kupata makocha wa kigeni ziwekezwe kupata walimu bora wa hizo accademy. Bila hili na huu mfumo wa professional watatu tu wa kigeni ndio kabisaa tusahau kuvuka hata raundi ya kwanza."

Kinafanana na unachodai nimesema? Unaelewa maana ya kuwekeza au? Nikusaidie kwa kukusonda swali lingine..tunaposema serikali iwekeze kwenye elimu ina maana serikali haina shule?
 
"Kinachoisibu Yanga, Simba, Azam na wengineo ndio hicho hicho cha team ya taifa. Hakuna jipya. Hakuna mafanikio ya haraka haraka..tuwekeze kwenye accademy za kisasa kwanza. Fedha nyingi tunazotumia kupata makocha wa kigeni ziwekezwe kupata walimu bora wa hizo accademy. Bila hili na huu mfumo wa professional watatu tu wa kigeni ndio kabisaa tusahau kuvuka hata raundi ya kwanza."

Kinafanana na unachodai nimesema? Unaelewa maana ya kuwekeza au? Nikusaidie kwa kukusonda swali lingine..tunaposema serikali iwekeze kwenye elimu ina maana serikali haina shule?

unaongea kitu kilekile katika maneno tofauti.karibia nitachoka kukuelimisha sasa maana naona huelewi,
klabu ndo zinapaswa kuwa na academy za watoto na wala sio timu ya taifa,umesikia wapi timu ya taifa ina academy,timu ya taifa inachagua wachezaji iwe wa academy au wakubwa kutoka katika klabu nyinu=gine zenye mfumo huo na hili swala TFF walisshalisema lifanyiwe kazi na klabu zote kwa maana kila klabu ya ligi kuu lazima iwe na academy sema utekelezaji wake ndo unasua sua so jaribu kuwa muelewa unapooleweshwa sio kila kitu lazima upinge hata unapoambiwa fact.
 
unaongea kitu kilekile katika maneno tofauti.karibia nitachoka kukuelimisha sasa maana naona huelewi,
klabu ndo zinapaswa kuwa na academy za watoto na wala sio timu ya taifa,umesikia wapi timu ya taifa ina academy,timu ya taifa inachagua wachezaji iwe wa academy au wakubwa kutoka katika klabu nyinu=gine zenye mfumo huo na hili swala TFF walisshalisema lifanyiwe kazi na klabu zote kwa maana kila klabu ya ligi kuu lazima iwe na academy sema utekelezaji wake ndo unasua sua so jaribu kuwa muelewa unapooleweshwa sio kila kitu lazima upinge hata unapoambiwa fact.

Nilijua nakurahisishia kumbe ndio nakupoteza. Basi ngoja nikupeleke kwenye mkondo ambao watu conservative wanataka.: Haya umeeleza point nzuri sana. Haya mawazo yako ndio yanatakiwa yawepo kwa viongozi wa soka. Big up sana mkuu.
 
Nilijua nakurahisishia kumbe ndio nakupoteza. Basi ngoja nikupeleke kwenye mkondo ambao watu conservative wanataka.: Haya umeeleza point nzuri sana. Haya mawazo yako ndio yanatakiwa yawepo kwa viongozi wa soka. Big up sana mkuu.

unakataa kukubali fact unaleta porojo what i was trying to say hapo juu ni kwamba ulichosema sawa kuhusu kuendeleza klabu za academy,na azam washalionyesha hilo so klabu nyingine zinapaswa ziige mfano huo.(tumeshindwa kuelewana kwenye kitu kidogo tu)
 
unakataa kukubali fact unaleta porojo what i was trying to say hapo juu ni kwamba ulichosema sawa kuhusu kuendeleza klabu za academy,na azam washalionyesha hilo so klabu nyingine zinapaswa ziige mfano huo.(tumeshindwa kuelewana kwenye kitu kidogo tu)

Ok.....
 
Back
Top Bottom