Kwan mtoa mada jinsia gan[emoji23][emoji23]We una mimba sio bure.
Mi hata sijui ila naona anahangaika sana. Kila dakika anapost uzi.
Hayo mahangaiko kama ya mama mjamzito hahahaaaMi hata sijui ila naona anahangaika sana. Kila dakika anapost uzi.
Jamaa anaonekana kaamka na akili za kingono tu leo, kwajinsi anavyotoa maelezo yake inaonesha wazi kuwa mapenzi kayajulia kipindi hiki hiki sijui ndio ukubwani au ndio kayawahi akiwa bado ni mdogo kwasasa. kwahiyo bado mshamba wa mapenzi + domo zege.Mi hata sijui ila naona anahangaika sana. Kila dakika anapost uzi.
Mwanangu hiyo nainyonya mpaka basiUnataka bumunda? View attachment 1395990
Haina shidaJamaa anaonekana kaamka na akili za kingono tu leo, kwajinsi anavyotoa maelezo yake inaonesha wazi kuwa mapenzi kayajulia kipindi hiki hiki sijui ndio ukubwani au ndio kayawahi akiwa bado ni mdogo kwasasa. kwahiyo bado mshamba wa mapenzi + domo zege.
Sent using Jamii Forums mobile app
Daaaah ....!! hilo kweli Bumunda....Unataka bumunda? View attachment 1395990