Nina 10m nahitaji gari Harrier au Xtrail.Niko mwanza

Nina 10m nahitaji gari Harrier au Xtrail.Niko mwanza

bado mnanunua gari za 2000!!! polen watu tunanunua ya 2013 kila mwaka tunanunua apo bado mnauziwa used,anza kujenga urafik na fundi gereji.

We acha ushamba! maujiko ya nini wewe! huna jipya.
Kajipange upya! watu wanafnya ya maana we unakalai uharo tu! shame on you!
 
wewe dada unaishi nje ya ukweli afu mjini gafla wewe ndio maana umebuy sound za madalali...unajua hata udalali ni kazi rasmi kwa baadhi ya watu?wanaifanya kwa umakini so play safe...kweli watu wanashida na wanauza magari kwa bei chee na hata hiyo minada kweli ipo ila ni exceptional swali linakuja ilikuwaje ukajiguarantee kuwa utaangukia kwenye hizo exceptions!? wewe watu kila siku wanagiza hata vi ist tu na kwa bei ya chini kali ni 8mil itakuwaje harier upate kwa 11m? najiuliza ni ya mwaka gani? ni namba gani pia na ni mtumiaji wa ngapi hapa bongo!? imeshawahi kupata ajali?dalali mara nyingi kuna mambo hakwambii na atakupiga sound tuu hata uwe mke wake au kaka yake wa damu...wewe kubali kuwa umenunua mkweche sema umenunulia jina tuu...na elewa cheap is expensive wewe au unadhani waliotoa hii idea walikuwa wehu kwamba wewe ni muelewa saaaana after all these years umekuja gundua expensive is expensive na cheap ni idadi ya hela ila sio ubora?loooser jiongeze akilini wewe!!!!!!!!!!!!!!

acha kukariri wewe! tatizo la watanzania wengi wala hawajui dunia inakendaje! Tambua hata gari la milioni 200 unaweza linunua kwa milioni 10 ikitegemea muuzaji ana sababu gani za kuuza.Dunia iko hivyo!

Achana na mawazo ya kukariri kwamba vitu vya aghali ndiyo bora au vinginevyo,badilika.Mbona tunanunua kila siku magari ya serikali kwa mnda kwa ts Laki 5 tu wakati thamani ya gari ni milioni 24.

Harrier kwa bei yake halisi ni milini kati ya 17-47 lakini hata ya milioni 20 uanweza pata kwa sh milioni 7 tu.

Jenga utaratibu wa kujitambua.... vinginevyo mtaishi kwa kukariri wenzio tunasonga mbele! nikiweka specification za hili gari wala utachanagnyikiwa.muuzaji amabye ni member hapa aliniomba nisifanye hivyo.

cc Chisamba RedBacteria
 
mimi pia naunga mkono kwa ujuzi na uzoefu sio imani lazima hiyo gari ni kimeo mbaya kabisa old model na ina puti kibao(japo hazioneganagi mpaka uigonge)tunajua huwezi weka picha kwa ajili ya kuficha id yako ila still haitakuwa nzuri na naamini itakusmbua na kama utaona labda haisumbui kwa rate yako utauliza wenye harrier wenzio rate zao za breakdown na garage attendance then utacompare na wewe which is so obvious utakuwa unakwenda garage zaidi yao nakupata hizo brekdauni zaidi yao....
ninachoamini mimi: hii kama si gari yako ya kwanza ndio maana haujawaza kwa hela yako hiyo kununua gari reasonable..inaonekana gari yako ya kwanza ilikuwa ni mkweche pia(mbovu mbovu) so u are used to these stafz....kama sio yote hayo wewe ni mshamba kupindukia na limbukeni sana....

Na wewe na akili zako unaamini hizi ngonjera?

Rafiki yangu miezi miwili iliyopita amenunuwa Nissan X-trail kwa million 23 pale show room za may fair.

Kuna Toyota spacio new model iko njiani nimemuagizia mtu clearing agent ni rafiki yangu sana nimempa millioni 11.5 all inclusive ili yeye amalize all expenses.

Kama hiyo X-trail alikuwa anatumia mtu halafu yeye ndio kamvuwa mtu kwa million 11 ni sawa, lakini kupata gari hiyo show room kwa bei hiyo ni uongo wa mchana. Sidanganyiki.
 
Siongezi hata mia.niko mwanza hadi jumatano ijayo nikiwa safarini to Arusha then to Dar.
Nina kazi maalum.

wauzaji tuwasiliane hapa hapa JF.Sitaki PM
Nitakuwa online au kuingia Jf mara kwa mara hadi jumatano ijayo.


Update

Ipo Hurrier no B, jamaa anataka 10.5m. Imesimamia kucha. Weka no hapa nikutupie kwenye wasap.
 
Mimi nina X-trail naliuza kwa 6.5m maana nimekaa nalo toka 2009 nimejaribu kuliuza haliuziki njoo na hiyo 6.5m tufanye biashara
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom