Nina 1,500,000 msaada wa mawazo wana ndugu

makakara

Member
Feb 14, 2013
30
95
mimi ni kijan anina umri wa miaka 22 nina kiasi hicho cha pesa mkononi naombeni kuuliza nifany biashara gani ili pesa yangu izalishe elimu yang ni diploma ya IT pia nina nina computer 2 zeny spesc kubwa pamoja na mashine moja ya kunyolea {wahl 300} mpya ujuzi mwingne graphics designer,web designer video producer.KAZI NILIYOKUWA NAFANYA KAMA IMEFIKIA MWISHO WAKUU SO CNA JINS TENA naombeni ushaur
 

Msema yote

JF-Expert Member
Mar 19, 2013
448
250
Fanya design ya web, video, graphics itakulipa, tumia hiyo pesa kutafuta ofisi ya kuanzia na kujitangaza kibishara
 

Nyati

JF-Expert Member
Mar 6, 2009
2,400
2,000
Dogo usikate tamaa maana kuna wenzio hawana hata hicho kianzio. kuna jamaa wanasema Vicky Kamata ana taasisi inoyotoa mikopo kwa vijana, nasikia ukiwa na akiba ya 1M unaweza kopa hadi 4.5M na zawadi ya bajaji juu. Kama ni kweli kimbilia huko uongeze mtaji halafu uanze biashara ya maana lakini fanya utafiti wa maana kabisa.
 

Nzowa Godat

JF-Expert Member
Jun 15, 2011
2,757
2,000
Dogo usikate tamaa maana kuna wenzio hawana hata hicho kianzio. kuna jamaa wanasema Vicky Kamata ana taasisi inoyotoa mikopo kwa vijana, nasikia ukiwa na akiba ya 1M unaweza kopa hadi 4.5M na zawadi ya bajaji juu. Kama ni kweli kimbilia huko uongeze mtaji halafu uanze biashara ya maana lakini fanya utafiti wa maana kabisa.

Sasa kama 1.5m hajajua afanyie nini, akikopa 4.5m atajua cha kufanyia kweli?
 

Msema yote

JF-Expert Member
Mar 19, 2013
448
250
nashukuru mkuu kwa ushauti bt ni mkoa gani mzuri kufanya hiyo kazi coz nipo moshi now

anzia moshi coz huku kwingne utakuwa umejiongezea gharama za maisha kwani utahitaji kupanga chumba cha kuishi na cha biashara, utahitaji kula na matumizi mengne kipindi unakomaa kutangaza biashara yako, hivo anzia ulipo kuepusha gharama
 

Nyati

JF-Expert Member
Mar 6, 2009
2,400
2,000
Sasa kama 1.5m hajajua afanyie nini, akikopa 4.5m atajua cha kufanyia kweli?

Nafikiri kinachomtatiza hapo ni kuwa 1.5 ni mtaji mdogo ndiyo maana anataka kiasi kikubwa kidogo ambacho anaweza kufanya kitu kinachoeleweka mkuu.
 

makakara

Member
Feb 14, 2013
30
95
Dogo usikate tamaa maana kuna wenzio hawana hata hicho kianzio. kuna jamaa wanasema Vicky Kamata ana taasisi inoyotoa mikopo kwa vijana, nasikia ukiwa na akiba ya 1M unaweza kopa hadi 4.5M na zawadi ya bajaji juu. Kama ni kweli kimbilia huko uongeze mtaji halafu uanze biashara ya maana lakini fanya utafiti wa maana kabisa.
kaka nashukuru kwa kunifungua lakin hiyo tasisi sijaiskia huku mikoan ilas ntajitahidi kuitafuta kk
 

namanyele

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,853
1,250
mimi ni kijan anina umri wa miaka 22 nina kiasi hicho cha pesa mkononi naombeni kuuliza nifany biashara gani ili pesa yangu izalishe elimu yang ni diploma ya IT pia nina nina computer 2 zeny spesc kubwa pamoja na mashine moja ya kunyolea {wahl 300} mpya ujuzi mwingne graphics designer,web designer video producer.KAZI NILIYOKUWA NAFANYA KAMA IMEFIKIA MWISHO WAKUU SO CNA JINS TENA naombeni ushaur
Fanya utafiti kuhusu biashara ya nguruwe pori kule morogoro wanalipa sana, ukitaka naweza kukuunganisha na jamaa mmoja anafanya hizo biashara
 

hekagongoo

Member
Apr 10, 2014
80
95
Ungepata center ungeanzisha library kwa elimu yako ya it ungefanya mambo meng sana hapo hapo kama kuweka program kweny comp nk
 

namanyele

JF-Expert Member
Oct 19, 2012
1,853
1,250
Na mi naomba uniunge na huyo jamaa tafadhali.

Huyu jamaa yupo morogoro na ili nikupe namba yake ni pm mana hapa siwezi, ni mdogo wangu yupo very handsome kama mimi hivyo wadada watamsumbua sana wakimwona whatsupp
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom