E Original Member Joined Jan 10, 2012 Posts 38 Reaction score 3 Jan 29, 2012 #1 Jamaa mmoja nilimukuta kasimama na my sister, wakati napita jamaa nikamsikia anamwambia dada "ako kajamaa kanalinga kisa kanachukua demu wa geti kali" wakati yeye kasimama na dada yangu. Nimufanye nini huyu jamaa?
Jamaa mmoja nilimukuta kasimama na my sister, wakati napita jamaa nikamsikia anamwambia dada "ako kajamaa kanalinga kisa kanachukua demu wa geti kali" wakati yeye kasimama na dada yangu. Nimufanye nini huyu jamaa?
Kongosho JF-Expert Member Joined Mar 21, 2011 Posts 35,987 Reaction score 24,234 Jan 29, 2012 #2 Nimeamini ujinga ni ujinga sana.
arabianfalcon JF-Expert Member Joined Oct 19, 2010 Posts 2,285 Reaction score 585 Jan 29, 2012 #3 Mpe hongera.
Likwanda JF-Expert Member Joined Jun 16, 2011 Posts 3,930 Reaction score 1,162 Jan 29, 2012 #4 Dah, Ngoja nirudi ktk jukwa la wakubwa maana hapa naona bado ni watoto wanasimama vichochoroni, kaazi kweli kweli.
Dah, Ngoja nirudi ktk jukwa la wakubwa maana hapa naona bado ni watoto wanasimama vichochoroni, kaazi kweli kweli.
The Bleiz JF-Expert Member Joined Jan 7, 2012 Posts 5,137 Reaction score 13,825 Jan 29, 2012 #5 Kwani wewe ulikua unataka umfanyaje??
Katavi Platinum Member Joined Aug 31, 2009 Posts 42,099 Reaction score 12,928 Jan 29, 2012 #6 JF imeingiliwa..
Mungi JF Gold Member Joined Sep 23, 2010 Posts 16,975 Reaction score 9,580 Jan 29, 2012 #7 Dada yako amemjibuje? Kama dada yako hajajibu basi ni kweli unaringa. Are you a real Great Thinker?
sweetlady JF-Expert Member Joined Dec 24, 2010 Posts 16,967 Reaction score 8,498 Jan 29, 2012 #8 Katavi said: JF imeingiliwa.. Click to expand... Hivi kwani matokeo ya kidato cha nne yanatoka lini?
Losambo JF-Expert Member Joined Nov 8, 2011 Posts 2,611 Reaction score 868 Jan 29, 2012 #9 Peleka upuuzi wako FB. Mjinga sana wewe mtoto.
Kabakabana JF-Expert Member Joined Aug 5, 2011 Posts 5,550 Reaction score 1,166 Jan 29, 2012 #10 sweetlady said: Hivi kwani matokeo ya kidato cha nne yanatoka lini? Click to expand... si nilisikia yamechakachuliwa? Ndo maana wengi wako humu
sweetlady said: Hivi kwani matokeo ya kidato cha nne yanatoka lini? Click to expand... si nilisikia yamechakachuliwa? Ndo maana wengi wako humu
K Kiduku JF-Expert Member Joined Sep 29, 2010 Posts 477 Reaction score 73 Jan 30, 2012 #11 ​watoto wameingia room baba