Nimueleweje Mwanaume huyu

Hapana asimuharibie kazi maisha hayahitaji visasi mkuu
 
Wanawake akili zao zipogo kabatini muda wote huna haja ya kuumiza kichwa mkuu. Anamhofia mzinifu/mchepuko kuliko mumewe aliemuona kuwa anamfaa ktk maisha yake miongoni mwa mamilioni ya wanawake wazuri na warembo kupita yeye.
Sasa ushauri wa mumeo huutaki kuusikiliza,sie watu baki utasikiliza ushauri wangu??
 
Ushauri kampe tena dudu ili akupe mkopo kumaliza bifu.
 
Ukikojolewa huna jipya hata ukienda kwa bosi wake hakuna utakacho badili lazima taratibu zifuatwe,zaidi kuwa mpole ili upate ulichokusudia ukizingatia unatembea na manii yake huko tumboni,,boya ni wewe
 
Dah mke wangu kumbe huyo jamaa anayezingua ashakugonga ...
 
Natabiri huyu dada kulala tena na afsa wake na kufumaniwa

Hii movie ilivyo lazma dada udakwe labda jamaa ahamishwe mkoa
 
Sijui kwa nini nimesoma huu uzi...! Ila kati ya yote nimetabasamu niliposoma neno akanigonga' ....kweli wanawake mkiwezeshwa mnaweza!
 
nasikitika kukwambia kuwa wewe ni kaha..ba kasoro kwenda buguruni tu
 
Write your reply...


jamaa aliogonga katuwakilisha vyema wakijirahisisha we wachape tu ila anazingua kukun'gan'gania ukishafunua unataka ubaki ugundue nini ndugu yako huyo

huyo jamaa ameniuzi hapo tu
 

Similar Discussions

Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…