Nimsaidieje huyu binti?


Nachoona hapa ni kwamba unampenda sana huyo dem, lakini ww ni ile aina ya wanaume ambao mnaamin kuonesha hisia kwa mwanamke ni udhaifu, yaaan unajifanya dont care ilihali u care a damn lot yaan, afu una arrogance fulani hivi ambayo ndo imekupelekea kumkosa huyo dada, it might be true huyo dada anakuelewa vibaya sana, ila you are not good for her! Mwanamke anahitaj kuwa taken care emotionally naww hilo umefail! Hakuna namna sahihi zaid ya namna uliyoitumia kumpotezea kipindi uko hukooo unapodai masomoni!


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Nilimuita kujua msimamo wake kwa sasa kama bado ananipenda au la, kwa sababu huwa sina utaratibu wa kupeleka wanawake kwangu mpaka nitakaekuja kuoa.
Jiamini bro, Afu huyo mwanamke achana naye coz unaogopa kuchapiwa na kama umesoma vyuo vya Bongo utaelewa nasema nini,haya mambo yanahitaji mtu uwe mjanja sio kutanguliza hisia utaumia.
 

Wee jamaa nilikukuona bonge la mwanaume uliposema kuwa sijawahi kuwaamini wanawake... Mwisho ukaja kuonyesha uboya wako tena... Sasa kama ulikuwa huna shida nae ulimtafuta wa nini?
Kama kumgegeda ulishamgegeda hana jipya huyo wee kausha kimya wala huna sababu ya kumtafuta.
Mwanamke ukishamgegeda yeye ndio akutafute sio wewe kidume bwana.
 
N
Jiamini bro, Afu huyo mwanamke achana naye coz unaogopa kuchapiwa na kama umesoma vyuo vya Bongo utaelewa nasema nini,haya mambo yanahitaji mtu uwe mjanja sio kutanguliza hisia utaumia.
Nashukuru mkuu.
 
Ndugu yangu nadhani hukunielewa vizuri, nilimtafuta nilivorudi kujua yupo upande gani kwa sasa kwa sababu kipindi chote hicho hatukuwahi kugombana kwahiyo isingekuwa vyema kumpotezea kimya.
 
Hebu subiri kwanza, vipi kuhusu wanaume wenzio uko interested nao?
 
Hebu subiri kwanza, vipi kuhusu wanaume wenzio uko interested nao?
Kuna vitu navipa kipaumbele zaidi ya mahusiano ya kimapenzi mkuu. Ndicho nilichomaanisha
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…