Zamaulid
Platinum Member
- May 25, 2009
- 20,111
- 16,330
Wakuu,
mimi na mke wangu tulimchukua mtoto wa kike wa shemeji yangu kuishi naye hapa mjini!
juzi wife(shangazi wa binti) ameniambia kuwa mdogo wangu anavinjari na huyo binti ambaye anatuita mjomba!!nimechunguza nimeona ni kweli,je nichukue hatua gani kwa mdogo wangu!na kwa huyo binti je?
natanguliza shukrani
mimi na mke wangu tulimchukua mtoto wa kike wa shemeji yangu kuishi naye hapa mjini!
juzi wife(shangazi wa binti) ameniambia kuwa mdogo wangu anavinjari na huyo binti ambaye anatuita mjomba!!nimechunguza nimeona ni kweli,je nichukue hatua gani kwa mdogo wangu!na kwa huyo binti je?
natanguliza shukrani