Nimfanyaje huyu: Mimba zote zinaharibika.

Nimfanyaje huyu: Mimba zote zinaharibika.

Zekidon

JF-Expert Member
Joined
May 29, 2013
Posts
1,903
Reaction score
569
Amani ya bwana iwe nanyi.

Wakuu nimekuja kwenu nikiwa na jakamoyo, nalo ni baada ya kuwahi kuleta malalamiko hapa kuhusiana na shem wenu ambaye ameshaharibikiwa mara mbili , nilikua natarajia lolote mwaka huu lakini nayo imeharibika, hii ni ya tatu sasa wakuu.

Sijali gharama ninazo/nilizoingia kumhudumia as it is part of the bargain, lakini nahisi kama si mti unaozaa matunda.

Nimeamua sasa kutafuta kwingine. Nimekosea????
 
Pole sana mkuu.

Nenda hospital wamchek kizazi chake Wenda nilegevu alafu unamfanyisha kazi.

Lkn pia , jaribu kuongea nawazeee Wetu wakusaidie ilo tatizo dogo mno !!!.
 
  • Thanks
Reactions: THT
Mpeleke hospitali ukajue tatizo ni nini.

Kama umefunga nae ndoa, si uliapa utaishi nae kwenye shida na raha????

Mbona unakuwa mwepesi hivyo?
 
Kwanza poleni ndugu, pili usifikiri tu kuwa yeye ni tatizo su ana tatizo, je, umewahi kufikiri kuwa wewe/wote mna tatizo?. Ndio inawezekana kabisa wote mkawa na tatizo wala usishituke.

Inawezekana damu zenu haziendani na pengine hata mkifanikiwa akajifungua mtoto akawa dhaifu pia kufariki akiw mchanga au mdogo (japo yote ni mapenzi ya Mungu, ila sayansi isipuuzwe)

Nakushauri mkapime damu zenu ndugu, unaweza kurupuka ukamuacha ukashangaa kapata jamaa mwingine na akapata ujauzito akajifungua mapacha na huku nyuma wewe ulimtukana utajisikiaje??

Ni vyema mkajua tatizo na hata mkiachana mkaachsna kwa heri wala msikashifiane wapendwa.

Mimi yangu ni hayo nakutakieni kila la heri ndugu.
 
Kwanza poleni ndugu, pili usifikiri tu kuwa yeye ni tatizo su ana tatizo, je, umewahi kufikiri kuwa wewe/wote mna tatizo?. Ndio inawezekana kabisa wote mkawa na tatizo wala usishituke.

Inawezekana damu zenu haziendani na pengine hata mkifanikiwa akajifungua mtoto akawa dhaifu pia kufariki akiw mchanga au mdogo (japo yote ni mapenzi ya Mungu, ila sayansi isipuuzwe)

Nakushauri mkapime damu zenu ndugu, unaweza kurupuka ukamuacha ukashangaa kapata jamaa mwingine na akapata ujauzito akajifungua mapacha na huku nyuma wewe ulimtukana utajisikiaje??

Ni vyema mkajua tatizo na hata mkiachana mkaachsna kwa heri wala msikashifiane wapendwa.

Mimi yangu ni hayo nakutakieni kila la heri ndugu.
Mkuu chukua hii...
 
unajua sie wanaume mda mwingine ni vilaza sana, wat if kipindi wewe unachomoa unamwaga nje au unamwaga ndani lakini ngoma haidaki, kama mwanamke angefanya maamuzi haya unayowaza aisee ungeaachwa mda mrefu sana.

aliyebeba mimba anaumia mara mbili yako, jitahdi uwe naye katika kipindi hicho ila fuata ushauri ulioshauriwa na wakuu hapo juu na usiache kusali kwa imani yako Mungu akufanikishe
 
Amani ya bwana iwe nanyi.

Wakuu nimekuja kwenu nikiwa na jakamoyo, nalo ni baada ya kuwahi kuleta malalamiko hapa kuhusiana na shem wenu ambaye ameshaharibikiwa mara mbili , nilikua natarajia lolote mwaka huu lakini nayo imeharibika, hii ni ya tatu sasa wakuu.

Sijali gharama ninazo/nilizoingia kumhudumia as it is part of the bargain, lakini nahisi kama si mti unaozaa matunda.

Nimeamua sasa kutafuta kwingine. Nimekosea????
Kacheki blood group, pengine Shem ana group O-ve na wewe kundi jingine ambalo linafanya reaction na damu ya shem, hii hupelekea mimba kuharibika. Tatizo hili hutatuliwa kwa mama mjamzito mwenye group O -ve kudungwa sindano ya ant D. Najua humu wataalamu wa afya mmo, kama nitakuwa nimechemsha kidogo ongezeeni nyama ili tumsaidie huyu bwana.
 
Miscarriage hutokea kwa sababu zifuatazo:

#1 mji wa uzazi kutoweza kuhimili uzito wa kiini tete/mtoto kadri unavyoongezeka

#2 mjamzito kufanya kazi nzito ikiwemo ngono kuzidi /Sexual indulgence

#3 Uambukizo wa maradhi ya ZINAA kabla na baada ya ujauzito

#4 Ajali
 
Dah....unaweza kuwa na mashine ndefu....ukiwa unapiga inafika hadi kwenye mji na kuuvuruga[emoji13] [emoji87]
 
Mbane al
Amani ya bwana iwe nanyi.

Wakuu nimekuja kwenu nikiwa na jakamoyo, nalo ni baada ya kuwahi kuleta malalamiko hapa kuhusiana na shem wenu ambaye ameshaharibikiwa mara mbili , nilikua natarajia lolote mwaka huu lakini nayo imeharibika, hii ni ya tatu sasa wakuu.

Sijali gharama ninazo/nilizoingia kumhudumia as it is part of the bargain, lakini nahisi kama si mti unaozaa matunda.

Nimeamua sasa kutafuta kwingine. Nimekosea????
Aliwahi kuzitoa ngapi?
 
Uko unakochepuka naomba nako itoke ndo utajua wewe una mungu nani mwenyewe uwezo.

Nenda hospital blood group zenu ndo zinashida.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom