Nimezama but naomba dawa nimtoe mawazon my EX

Nimezama but naomba dawa nimtoe mawazon my EX

Jambo lako lina issue ya kiimani amabyo ndani ya nyumba ni very important na very sensitive. Na inaelekea hakuna yeyote kati yenu aliye tayari kucompromise imani yake...Nakushauri umuombe sana Mungu akupe nguvu ya kuendelea na maisha yako na usijichanganye tena. Ndoa sio uboyfriend na ugirlfriend....is serious matter..

Vinginevyo kibinadamu Ili umsahau haraka pigiza handset yako sakafuni kila unapomkumbuka......wengi wamefaulu kwa mtindo huo....
 
Kutafuta mwanaume mwingine ilikuwa ni njia tosha ya kumsahau ex -wako, jaribu kuwa nae karibu zaidi itakusaidia!

Kama alivyosema Rutta kuwa na boyfriend mwingine ilikuwani njia tosha kumsahau huyu x-wako. Tatizo kubwa kwako still unampenda huyo x-wako labda Ni the way alivyokuwa anakubilingisha/anakupinda ipasavyo /anakugusa unavyotaka na mengine mengi . Isijidanganye eti awe rafiki wa kawaida AMA uzae naye nakuambia utatengeneza lifetime problem Ambayo itajuta. Kata mawasiliano na huyo asiyethamini feelings zako na ambaye haoni kujitoa kwako since then kakupotezea muda gani .nakushauri mzoee huyo uliyenaye na mfundishe unachopenda taratibu na kwa busara,Mpeleke nyumbani mtambulishe na kieleweke LAKINI Kama humpendi na inahisi mbele ya safari yaweza kuwa tatizo omba Mungu atakuja mtu wa kukufaa
 
mpendwa hivi kwann wapata shida na tabu dunian hapa? sher8isa ni rahisi sana kwa just mpenzi ambaye si mume wala mke, usiumize akili huyu hafai acha for good nenda kwingine lol! wengine humu tunahistoria ya kuwa na jumping relp kwa watu zaid ya 10 tena unawatengenezea checklist profile kila siku unapima kulingana na xcters unazozitaka wewe awe nazo mumeo na aliye meet japo 97% analamba joker tena bila kujijua kwamba yuko kwenye evaluation lol! hiyo lkn ilkikuwa enzi zetu hizo siyo sasa ambapo kila mtu ni fake na matendo ni fakelo.
 
Pole sana ndugu yangu jambo rahisi tulislopenda wengi unatakiwa upige magoti umuombe Mungu wako akuletee mme wako wa ndoa usitumie akili yako utaanguka puuuuuuuuuuuuuu! na hutainuka tena.
 
Mhhhm belive me when people say it takes time to recover, it really takes time...you just need to be patient and strong. ´

Good luck babe and move on, usiwe na tabia zile za kiswahili zile za mashairi shairi...eti usiwache msambao kwa msula upitao, utaishia kumiza kichwa chako bila faida :biggrin1:
 
tumefahamu kwamba nawewe ulifika chuo,si ndo lengo lako

c lazima ukishika peni uandike , hata kama pointless like u,
thanks kwa wote wenye nia ya kujenga kwa mawzo yenu
 
kuna watu mna vijembe,yani ktk post yake nzima hicho ndicho ulichokiona mkuu?

wala co vijembe upuuzi tu , kakosa mwelekeo wa maisha tu huyo, anahitaji ushauri naye sema hajijui
 
Back
Top Bottom