Nimewekwa kama reserve na NMB, nitaitwa kazini?

Nimewekwa kama reserve na NMB, nitaitwa kazini?

tera

New Member
Joined
Jul 24, 2014
Posts
2
Reaction score
0
Wadau nimefanya interview NMB,then wakanicall na kuniambia wameniweka reserve wataniita baadae,Je huu ni mchanga wa macho?au kuna watu wamewahi kuwekwa reserve then wakaitwa kazini baadae?
 
Kuwekwa reserve ipo ila sijajua kuhusu kupigiwa simu nakutamkiwa kuwa upo reserve.... Ila nakushauri ufanye mchakato wa kazi sehemu nyingine. Kuwa kwenye reserve ni probability kuita hivi karibuni..
 
Wenzio wameanza mzigo.
Ila kitu wanauliza sijui chuoni walikuwa wanasomea nini,yaan unasubiri kwenye teller hadi uchoke
 
Kuwekwa reserve ni kitu cha kawaida. Utaitwa endapo kuna mtu aliitwa lakini kutokana na sababu moja au nyingine akufika au akufikia matarajio. Mashaka yangu ni wewe kupigiwa. Kawaida walio reserve list hawapigiwi.
 
hyo ipo ila kuwa makini sana, nd thn.kama una michakato mingne endlea nayo coz rsrve ni sawa na fifty fifty yote yanawezekana..
ol da best!!
 
Kazi umeshapata mkuu..within three months utakuwa umeanza.NMB wana utaratibu huo.Nawafahamu watu kadhaa waliowahi kuwekwa reserve na mwisho wa siku wakaitwa kazini.
Nikutakie kila la lililo jema na Mungu akuongoze ufanye kazi kwa Uaminifu.
God Bless You
 
Back
Top Bottom