St Lunatics
JF-Expert Member
- Aug 29, 2015
- 6,641
- 11,201
- Thread starter
- #41
Nimeomba msamaha kutokana sijampa muda wa kumsikiliza na alitaka kuniambia kabla haijatokea.Sasa bawasili yake tena unaomba msamaha???? Au ulitaka kuzama topeni
Nimeomba msamaha kutokana sijampa muda wa kumsikiliza na alitaka kuniambia kabla haijatokea.Sasa bawasili yake tena unaomba msamaha???? Au ulitaka kuzama topeni
feitty acha kudidimiza msumari huo.Kuna post yake moja inasema anataka atoke kwenye Jamii Forum auze sura.
Msamehe bure labda ndio lengo la posts zake.
[emoji188] [emoji188] [emoji188]
natamani nikuchape basi tu uko mbali. bawasili gani ndefu hivyo tena ya week moja? wacha uongo, sema ukweli ulichokiona na si bawasili, au ulikutana na "pooling"??? wacha ushamba😀😀 Inabidi nikiandika stori niweke kila kitu kiwe wazi hapa naona. alijikunja miguu yake mkao wa Nguva akiwa na pillow kifuani na mwengine mapajani. Ndio kumuona analia nikampa na shuka kujifunika kwani kulikuna na kibaridi cha a/c kidogo.
Sikuandika nimeona hata sehemu moja, nimesema nimehisi kwenye kidevu changu na yeye ndio alie niambia kuwa anayo Bawasili. Unataka kunichapa kama mwalimu wa shule😛😉🙂natamani nikuchape basi tu uko mbali. bawasili gani ndefu hivyo tena ya week moja? wacha uongo, sema ukweli ulichokiona na si bawasili, au ulikutana na "pooling"??? wacha ushamba
Funguka mkuu na mimi nijifunze nisitende kosa tena.Yani hako kaugonjwa kamenikera aseee.kameninyima utamu ila pole sana mkuu na mfuate mkeo
Ushamjua?Muwege mnatunza sir za wapenz wenu
Dogo anavuta yale majani ya kule kwetu Tarime. Any way ngoja tumsamehe bureKuna post yake moja inasema anataka atoke kwenye Jamii Forum auze sura.
Msamehe bure labda ndio lengo la posts zake.
[emoji188] [emoji188] [emoji188]
Avatar si umeiona hio mkuu.Dogo anavuta yale majani ya kule kwetu Tarime. Any way ngoja tumsamehe bure