Nimeukwaa u-DC mwenzenu...Nipongezeni! | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nimeukwaa u-DC mwenzenu...Nipongezeni!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Mtego wa Noti, May 10, 2012.

  1. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Jambo wanaJF,
    Namshukuru Mwenyezi Mungu maana na mimi JK ameniona na kuamua kuniteua kuwa DC wa wilaya mojawapo katika huu uteuzi mpwa wa ma DC,
    Hapa nilipo nalala night club nikijipongeza huku nikisubiria kwenda kuwatumikia waTZ...
    Nawashukuru wote na naamini mtanisaidia kufikisha malengo ya JK
    Pamoja sana JF!
     
  2. K

    Kifulambute JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: May 8, 2011
    Messages: 2,507
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mtego umenasa
     
  3. Henge

    Henge JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 6,762
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    tupe cv yako kwanza ndo tukupongeze!
     
  4. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 50,957
    Likes Received: 23,634
    Trophy Points: 280
    Ncha ya mkuki haipigwi ngumi, na kina cha maji hakipimwi kwa kutia miguu yote kwenye maji!!!
     
  5. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 26,817
    Likes Received: 10,107
    Trophy Points: 280
    Kamalizie kale ka mjengo kako pale kijijini fasta
     
  6. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 45
    Hongera Mataka
     
  7. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,194
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hongera kwa uteuzi huo,

    Hivyo Kama DC kazi zako has a ni zipo? Usiziseme zile za mwenyekiti wa kamati ya Ulinzi, mwenyekiti wa kamati ya maendeleo, taja day to day duties.
     
  8. s

    sawabho JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,504
    Likes Received: 946
    Trophy Points: 280
    Mwongo wewe, haumo !!! Haya sema kwenye orodha ya Ma-DC wewe ni namba ngapi.
     
  9. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    sasa mnataka CV ya nini? aliyenipa kazi ndio nilimpa CV akaiona akaona inafaa ndio maana akaniteua...sasa wewe unataka Cv yangu kwani niko nakuomba kazi?
     
  10. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Pamoja na hizo ulizozitaja kazi zingine naenda kukabidhiwa rasmi pale dodoma tutakapohudhuria mafunzo maalum...kwa sasa sina la kujibu...si unajua kazi za kuteuliwa ndugu yangu?
     
  11. Mtego wa Noti

    Mtego wa Noti JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 2,229
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    yaani kama ulikuwepo vile...hiyo ndio mission number one!...huyu jamaa hakawii kukwambia ametengua uteuzi....huwa hasomeki kabisa wakati mwingine.
     
  12. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,446
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    vile vile Nyuki Hapigwi Busu
     
Loading...