tunaaacha kabisaaa
Unaifukiaje sasa????Wakuu hbr za majukumu?
Kuwa mwanaume haimaanishi kubeba muhogo tu, yaani mwanaume anakamilika pale muhogo wake unapo leta tija ktk suala zima la mahusiano.
Mwanaume anaposhindwa kuutumia muhogo wake ipasavyo anakuwa hana tofauti na hanisi.
Niliolewa na mwanaume ambaye nilimpenda kwa muonekano wa nje (physical appearance) kumbe ndani ni box tupu...nikisema box namaanisha hasimamishi ...na ikitokea kasimamisha basi haizidi dakika 10 hapo ni mpaka mwezi ujao tena. Sasa piga picha amesimamisha wakati upo kazini au upo mbali au unpo mp! ni mateso matupu!
Nimevumilia nimeshindwa last week nimeamua kuachana nae.
Nashukuru sana kutua zigo hili.....sihitaji mwanaume tena..papucha yangu naifukia shimoni.
kama sijasahau alikuja hapa kwa mbwembwe kutualika kwenye harusi yake na akisema amepata mwanaume wa maisha yake, vumilia mama ndoa ndoanoMonii kwani before marriage zile mechi za mchangani mlikuwa hamchezi?😵😵
Hahahangaona mae chaaa, tsia tsii kapisaaa
Mhhhh!!!!!!Waacha waende pm sitajibu hata moja... I swear
Emmyta niambie shogaa
[emoji15] [emoji15] [emoji15]Shimo linafukiwa shimoni..........
Wewe hiyo ni dhambiWee!,inamaana mlikuwa hamkung'utani kabla ya kula kiapo ili umjue madhaifu yake huyo jamaa yako?.
Seka tikii awae mkundeyeee maeeeee, ngakira iseka ngalemoo tsuuu.
Kuifukia ni uamuzi wako maana ni ya kwako, hata hivyo unatoa nafasi kwa wenzio wenye shida ya mihogo waipate maana KE ni wengi kuliko MEWakuu hbr za majukumu?
Kuwa mwanaume haimaanishi kubeba muhogo tu, yaani mwanaume anakamilika pale muhogo wake unapo leta tija ktk suala zima la mahusiano.
Mwanaume anaposhindwa kuutumia muhogo wake ipasavyo anakuwa hana tofauti na hanisi.
Niliolewa na mwanaume ambaye nilimpenda kwa muonekano wa nje (physical appearance) kumbe ndani ni box tupu...nikisema box namaanisha hasimamishi ...na ikitokea kasimamisha basi haizidi dakika 10 hapo ni mpaka mwezi ujao tena. Sasa piga picha amesimamisha wakati upo kazini au upo mbali au unpo mp! ni mateso matupu!
Nimevumilia nimeshindwa last week nimeamua kuachana nae.
Nashukuru sana kutua zigo hili.....sihitaji mwanaume tena..papucha yangu naifukia shimoni.
Hahahaaaahapana
Kama hiiHukuwa kwenye ndoa mlikuwa mnazini tu! Mwenye ndoa hawezi sema hayo AU umeleta story watu wacheke!