Nimetongoza mke Wa rafiki


DJ SEPETU

DJ SEPETU

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
8,331
Likes
12,027
Points
280
DJ SEPETU

DJ SEPETU

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
8,331 12,027 280
Bila kujua kuna jamaa tunaishi mtaa mmoja pia rafiki yangu kiaina

Sasa nilisikia kuwa ana mke ila yupo bush
Nimekutana nae akitoka saloni nikamtongoza akanipa namba zake Sasa Leo jamaa akaniita Na kunieleza kwa kunitambulisha Sasa hapa sijui itakuaje Na demu anachati sielewi anawezaje

Ngoja nisitishe mpango Wa kumla
 
Alonso14

Alonso14

JF-Expert Member
Joined
Aug 6, 2017
Messages
1,809
Likes
1,726
Points
280
Alonso14

Alonso14

JF-Expert Member
Joined Aug 6, 2017
1,809 1,726 280
Muosha huoshwa
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
Jitaid tu uwe unatembea na KY ili usije ukabikiliwa kwa michubuko mkuu
 
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
3,290
Likes
3,403
Points
280
Kirchhoff

Kirchhoff

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
3,290 3,403 280
Mkuu mle tuu maana atakuwa mtamu na hajaliwa sana.
 
Ocran

Ocran

JF-Expert Member
Joined
Jun 29, 2017
Messages
451
Likes
499
Points
80
Ocran

Ocran

JF-Expert Member
Joined Jun 29, 2017
451 499 80
KY sikuizi imekua hadimu sana madukani mkuu, uwe karibu tu ata na mafuta ya kupikia kwa usalama wako
 
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined
Aug 7, 2016
Messages
13,951
Likes
13,863
Points
280
Age
21
Beira Boy

Beira Boy

JF-Expert Member
Joined Aug 7, 2016
13,951 13,863 280
KY sikuizi imekua hadimu sana madukani mkuu, uwe karibu tu ata na mafuta ya kupikia kwa usalama wako
Hahaaaa et mafuta ya kupikia
 
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2016
Messages
5,208
Likes
11,666
Points
280
joanah

joanah

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2016
5,208 11,666 280
Baby yule mnyarwanda bado hujapata wa kukusindikiza?yule muarabu uliyeniambia katika interview je?

Mke mwenza kapeace naomba nikuachie bureee kabisa huyu kiumbe
 
DJ SEPETU

DJ SEPETU

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2017
Messages
8,331
Likes
12,027
Points
280
DJ SEPETU

DJ SEPETU

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2017
8,331 12,027 280
Baby yule mnyarwanda bado hujapata wa kukusindikiza?yule muarabu uliyeniambia katika interview je?

Mke mwenza kapeace naomba nikuachie bureee kabisa huyu kiumbe
Utakuja pm baby nikueleweshe
 
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined
Dec 12, 2016
Messages
110,574
Likes
482,556
Points
280
Numbisa

Numbisa

JF-Expert Member
Joined Dec 12, 2016
110,574 482,556 280
Dj ina maana season two ya interview kwa wakaka,wababa na wababu imekushinda?
 
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined
Apr 8, 2016
Messages
16,055
Likes
22,730
Points
280
Behaviourist

Behaviourist

JF-Expert Member
Joined Apr 8, 2016
16,055 22,730 280
Kuna watu watatu hatari kwa watu walio na wake zao hapa JF:GuDume,DJ sepetu na Beira Baby Boy!!......naomba uongozi wa JF uondoe hawa watu JF mara moja!!
 

Forum statistics

Threads 1,236,670
Members 475,218
Posts 29,266,173