Beesmom
JF-Expert Member
- Oct 4, 2022
- 37,420
- 92,254
Mh,aisee...moto anao🙌allergy ya papa aliyolala nayo, kanda la jeshi hilo.
Mh,aisee...moto anao🙌allergy ya papa aliyolala nayo, kanda la jeshi hilo.
huyo hapo mwenye vipele ndo wewe? anyway, hiyo ni kama mkanda wa jeshi. fika hospital mapema sana wakusaidie 😎 😎 😎
Na kuacha ngono pia tusisahau.Kumbe mkanda unakuwa namna hii, wakuu tuzidi kuombeana...this shit is scary.
Dr. hivi ni lazima mkanda wa jeshi utokee maeneo ya tumbo?Kinga yako ya mwili imeshuka sana. Kapime damu kubwa then utajua what are you dealing with.
Haitakua mwisho Dunia u will be fine mkuu.