Rymond Mchunguzi
New Member
- Mar 16, 2025
- 3
- 3
Wakuu
Nimetokwa na vipele, naomba msaada wa tiba ya tatizo hili
eEK
Nimetokwa na vipele, naomba msaada wa tiba ya tatizo hili
allergy ya papa aliyolala nayo, kanda la jeshi hilo.Allergy hiyo...nenda hospital au tumia dawa za allergies
Mkuu unammaliza kwa pressurePima ukimwi.... Natumaini majibu yatakua negative
Mkanda wa jeshi huo......Allergy hiyo...nenda hospital au tumia dawa za allergies
Onhoo,tayaree🤒Mkanda wa jeshi huo......
Hiyo kitu na HIV ni mtu na bff ake