Maelezo yapi yaliyonyooka? mbona sioni hayo maelezo 😳Dah Kwa maelezo ya jamaa niliona amenyooka sana.
Dah , nimeyaganyagaKariakooking1978 kuna mtu huku kajichangaya
ule uzi nakumbuka baada ya kuwekwa kuna wadau walichangia na wakasema jamaa ni Tapeli, ila wewe sijui uliusoma vizur ?Kwenye uzi wake unaosema anauza vitu used kutoka dubai.
uli uzi nakumbuka baada ya kuwekwa kuna wadau walichangia na wakasema jamaa ni Tapeli, ila wewe sijui uliusoma vizur ?
tahadhari zilitoka mapema kwamba jamaa ni tapeli,, sijui mwenZetu kipi kilikushawishi?
Msukuma once again on one and two.