Nimesoma Stashahada ya Ugavi, natafuta mahali pa kufanyia Field Practical

mandator aktritky

New Member
Jan 10, 2020
3
45
Habari,Mimi ni kijana ninayesomea diploma ya ugavi na ununuzi kutoka chuo cha uhasibu Tanzania(TIA). Ifikapo tarehe 1/8/2021 tunatakiwa kuanza kufanya field(masomo kwa vitendo).

Hivyo naomba msaada kwa yeyote anayeweza kunisaidia nipate sehemu ya kufanyia field.
 

Milleboy

Member
Feb 27, 2020
47
125
Habari,Mimi ni kijana ninayesomea diploma ya ugavi na ununuzi kutoka chuo cha uhasibu Tanzania(TIA). Ifikapo tarehe 1/8/2021 tunatakiwa kuanza kufanya field(masomo kwa vitendo).

Hivyo naomba msaada kwa yeyote anayeweza kunisaidia nipate sehemu ya kufanyia field.
GPSA, TRA ndo sehem sahihi za kufanya field
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom