Nimesoma Diploma ya Takwimu, sipati kazi

Nimesoma Diploma ya Takwimu, sipati kazi

damtanzania

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2014
Posts
752
Reaction score
1,465
Mi ni muhitimu wa chuo cha takwimu miaka kama miwili hivi iliopita. Nimefanikiwa kupata diploma ya official statistics. Nimesha zunguka wee kutafuta kazi za fani yangu sizipati. Nimechanganyikiwa sijui hata nifanyeje :-(
 
Pole sana mkuu jaribu kutumia hata cheti cha form four kuomba kazi ambazo ni za kuanzia si lazima kwa kuanzia uanze na kazi ya proffesion yako kaka mm niliwah kazi kama hr wakati sijasomea hiyo fan hata ulinzi anzia usichague kazi huwezjua labda utatokea huko2 hata zinabandikwa kwenye vituo vya dala2 anza kufanya then utawin usisubiri kuanzia proffession yako kuna jamaa alisoma accounting kwenye kampuni fulani niliyokuwepo alianzia kubeba mizigo ya kampuni aliomba vyeti vyake vimekwe pembeni leo keshaajiriwa kwa cv yake keep it up bro
 
Pole sana mkuu jaribu kutumia hata cheti cha form four kuomba kazi ambazo ni za kuanzia si lazima kwa kuanzia uanze na kazi ya proffesion yako kaka mm niliwah kazi kama hr wakati sijasomea hiyo fan hata ulinzi anzia usichague kazi huwezjua labda utatokea huko2 hata zinabandikwa kwenye vituo vya dala2 anza kufanya then utawin usisubiri kuanzia proffession yako kuna jamaa alisoma accounting kwenye kampuni fulani niliyokuwepo alianzia kubeba mizigo ya kampuni aliomba vyeti vyake vimekwe pembeni leo keshaajiriwa kwa cv yake keep it up bro
nashukuru sana kwa mchango wako mkuu
 
peleka cv yako NBS kivukoni front.....huwa wana kazi nyingi sana lakini za mikataba.
 
peleka cv yako NBS kivukoni front.....huwa wana kazi nyingi sana lakini za mikataba.

Kazi pale zipo sikatai, ila nyingi ni za kujuana. Kwa sie ambao hatuna ma shangazi na wajomba ni mtihani
 
Kazi pale zipo sikatai, ila nyingi ni za kujuana. Kwa sie ambao hatuna ma shangazi na wajomba ni mtihani

amini nacho kuambia, sikatai bt zipo nyingi sana na nyingi zinaitaji watu wengi, wewe peleka wana project nyingi sana kwa sasa na huwa wakitaka watu huwa hawatangazi.
 
amini nacho kuambia, sikatai bt zipo nyingi sana na nyingi zinaitaji watu wengi, wewe peleka wana project nyingi sana kwa sasa na huwa wakitaka watu huwa hawatangazi.

Nitalifanyia kazi wazo lako mkuu
 
Hizo kazi unazitafutia wapi wewe? a month or so ago PUBLIC SERVICE RECRUITMENT SECRETARIAT - PSRS kulikuwa nafasi za kutosha za fani yako. So, usikate tamaa, ajira zipo. Pia kuwa mjanja, unaweza kuomba kazi pia za ''monitoring and evaluation'' na ukajitetea kwamba unaweza kutumia utaalamu wako wa ''takwimu'' kufanya kazi. All the best
 
jaribu kuzungusha matunda kwenye beseni. mengine mbele kwa mbele.
 
amini nacho kuambia, sikatai bt zipo nyingi sana na nyingi zinaitaji watu wengi, wewe peleka wana project nyingi sana kwa sasa na huwa wakitaka watu huwa hawatangazi.

ashakuambia pale mpk uwe na shangazi au mama chuwa awe binamu yako. ukibisha kaulizie pale mie nimesotea sana pale kama vile nasotea afgem lakn wapi
 
Back
Top Bottom