Nimepotelewa na kaka yangu! Naombeni msaada wa kumpata!

essaugervas

JF-Expert Member
Jun 25, 2016
586
250
ushauri wangu nenda hata pale itv..ukapeleke tangazo nadhani watakusaidia pia huku na sisi raia wema tuliosikia tukimuona tukusaidie..japo kua ujasema unaishi wap,,na kaka yako amepotea wap(mkoa gan) na pia mara ya mwisho alikua amevaaje
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
Ok. Kashapatikaana. Tumempata huko geita polini! Akiwa pekee yake anakula maembe polini!

Mmh mkuu ulikuwa unatuenjoy au!!??
Inamaana shida yake ilikuwa ni kula maembe au..!!??
Ok nafikiri atakuwa ameshiba maembe kama siku zote hizo alikuwa anakula maembe basi nina hakika ametosheka kabisa.

USHAURI: mnunulieni maembe kila siku asije akaondoka tena.
 

kabingo

Senior Member
Oct 16, 2015
115
250

Mmh mkuu ulikuwa unatuenjoy au!!??
Inamaana shida yake ilikuwa ni kula maembe au..!!??
Ok nafikiri atakuwa ameshiba maembe kama siku zote hizo alikuwa anakula maembe basi nina hakika ametosheka kabisa.

USHAURI: mnunulieni maembe kila siku asije akaondoka tena.
Usiseme hivyo kuna mambo ya kimazingara dunia hii, kama hayajakukuta unaweza chukulia msihara, ila natumaini wakimuuliza alifikaje huko polini na kuanza kula maembe yeye mwenyewe hajui.
 

bnhai

JF-Expert Member
Jul 12, 2009
2,335
2,000

Mmh mkuu ulikuwa unatuenjoy au!!??
Inamaana shida yake ilikuwa ni kula maembe au..!!??
Ok nafikiri atakuwa ameshiba maembe kama siku zote hizo alikuwa anakula maembe basi nina hakika ametosheka kabisa.

USHAURI: mnunulieni maembe kila siku asije akaondoka tena.
Sio busara kujifanya unauwezo wa kufikiri kuliko wengine. In a split of a second, someone's mind could be different.
Jifunze tu kuheshimu matatizo ya wenzako. Kama huwezi, zuia vidole vyako kuandika.
 

shiu yang

JF-Expert Member
Sep 16, 2016
3,171
2,000
Sio busara kujifanya unauwezo wa kufikiri kuliko wengine. In a split of a second, someone's mind could be different.
Jifunze tu kuheshimu matatizo ya wenzako. Kama huwezi, zuia vidole vyako kuandika.
Nafikiri ni vyema ukawa na adabu na jinsi mtu alivyo andika,

Yeye alisema wamemkuta porini anakula maembe
Sasa, wat de ****.!!??
i don't wanna mess with yo nigga
 

bnhai

JF-Expert Member
Jul 12, 2009
2,335
2,000
Nafikiri ni vyema ukawa na adabu na jinsi mtu alivyo andika,

Yeye alisema wamemkuta porini anakula maembe
Sasa, wat de ****.!!??
i don't wanna mess with yo nigga
Eti nigga. Huu ni utoto uliopitiliza. Haishangazi kwa post ile kumbe matusi ni kawaida.
 

LuisMkinga

JF-Expert Member
Jan 10, 2012
1,478
2,000

Mmh mkuu ulikuwa unatuenjoy au!!??
Inamaana shida yake ilikuwa ni kula maembe au..!!??
Ok nafikiri atakuwa ameshiba maembe kama siku zote hizo alikuwa anakula maembe basi nina hakika ametosheka kabisa.

USHAURI: mnunulieni maembe kila siku asije akaondoka tena.
Hayajakukuta pambafu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom