Nimeonesha kumpenda ananidharau

Mkuu, sajili laini nyingine, isave namba hiyo kwenye simu yako hivi 'Stela Mlimani city' halafu anza kujichatisha kumahaba.
NBnjia hii inahitaji uwe na kiasi fulani cha ukichaa
 
1. Hakkisha unaanza kumuonyesha humjali (ni ngumu lakini inawezekana)

2. Mwanamke wa kiafrika siku zote ukimuonyesha unampenda ndio umempoteza.

3. Mfanyie vurugu, anzisha visa ikiwezekana mkate vibao alafu akimaliza kulia mbembeleze.

4. Demokrasia waachie ccm na chadema. Kwenye mahusiano hakuna demokrasia.

5. Mpelekeshe.

6. Muwekee "economic sanctions"! Kama ulikua unampa pesa cha chips acha kuanzia leo... Kama huwezi acha punguza!!

7. Jua kwamba uko kwenye hatua ya mwisho ya mahusiano... Jiandae kisaikolojia kumpoteza.

8. Tafuta mbadala wake.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hujafafanua vizuri, Kwanza kumpenda mtu/mpenzi wako sio makosa.....Je mwanza ulikuwa hujamwonyesa?? na yeye alikuwa anakuonyesha vipi?

Means kuwa mwanzo alikuwa nakuonyesha anakupenda wakati wewe humwinyeshi, na baada ya wewe kuonyesha unampenda akaanza kukudharau au?

Ebu weka cleare hapo
 
huruhusiwi kuonyesha hisia zote kwa demu wako za kumpenda kijana. ao watu ukiwaonyesha upende huwa wanakua ivio zarau wanafany kila aina ya jambo wakijua tuu si unampenda sanaa. na wakijua huwez muacha sababu una mpenda sana
 
Daa mkuu nimeupenda ushauri wako mkuu ASANTE SANA
Sent using Jamii Forums mobile app
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…