Nimeombwa hela na mwanafunzi

Kua makini sana, umetoa kwa nia njema, ila wema unaweza kukuponza...

Kwa style hiyo unaweza kubambikiziwa mambo ambayo hujafanya...

Anaweza ulizwa pesa amepata wapi, akakutaja... naimani unajua kitakachofuata hapo...


Cc: mahondaw
 
Kua makini sana, umetoa kwa nia njema, ila wema unaweza kukuponza...

Kwa style hiyo unaweza kubambikiziwa mambo ambayo hujafanya...

Anaweza ulizwa pesa amepata wapi, akakutaja... naimani unajua kitakachofuata hapo...


Cc: mahondaw
Sawa kbs
 
Mimi naona ni issue ya kawaida tu unamsaidia anaenda zake. Unataka amuombe nani wakati wewe ndio ulikuwa karibu wakati huo ana shida. Acha mawazo potovu
 
Kuna mmoja aliniambia "shikamoo naomba mia mbili" aisee ilibidi nimuulize maswali jaba zima na semina juu.Nilichojifunza wengi ndo mtindo wao huo.
 
Bora kaomba..njaa ya boarding plus utoto sio salama.

Back in days, tulikuwa tunamvizia Father katoka sacristy, tunanenda kuiba vimkate na divai ambavyo havija barikiwa tunakula.
 
Cookies are required to use this site. You must accept them to continue using the site. Learn more…