Nimeokoa kifo kwa mlevi usiku huu

Nimeokoa kifo kwa mlevi usiku huu

Pombe siyo chai..! Asante Mungu kwa kuniepusha na huu ulevi..!
 
Kwakuwa hii issue umeanza nayo mwanzo, inaelekea jamaa ana psychological issues. Akiwa sober jaribu kuongea nae.
Walevi wa steji hiyo siyo saikoloji tena ila inakua sehemu ya maisha yao hata akiongea naye hatopata jibu la kueleweka.

Kuna siku alfajiri saa 12 nilikua naenda gym kuna kiwanja cha mpira lazima nikipite nafika pale namkuta jamaa hua namuona tu mtaani hatuna mazoea akiwa na boxer tu huku yuko peku watu wanamshangaa.

Alikua anajogg ila huku anayumba nikamsogelea nikamuuliza vipi mzee akanijibu nafanya mazoezi nikauliza tena, nguo ziko wapi sasa. Akawa kimya nikaondoka naye kwenda kumpa jinzi na shati.

Nikiwa narudi gym kuna washkaji wakanifuata wakawa wanasema mzee tunaona umeopoa kitoga, nikawaambia siyo mambo yangu hayo. Baada ya stori za hapa na pale nikajua kua jamaa ni kawaida yake kulewa bila kua na hela na wakati mwingine hua anaingiliwa kama malipo kwahiyo nilivyoondoka naye watu wakahisi na mimi nimeenda kupiga mambo.

Sikuonana naye kama wiki mbili siku moja tunakutana nikamuuliza ebwana siku ile ilikuaje kwanza akawa kanisahau baada ya kunikumbuka akajibu yale ya kawaida tu akatoa simu anaibonyeza huku anaondoka.
 
Walevi wa steji hiyo siyo saikoloji tena ila inakua sehemu ya maisha yao hata akiongea naye hatopata jibu la kueleweka.

Kuna siku alfajiri saa 12 nilikua naenda gym kuna kiwanja cha mpira lazima nikipite nafika pale namkuta jamaa hua namuona tu mtaani hatuna mazoea akiwa na boxer tu huku yuko peku watu wanamshangaa.

Alikua anajogg ila huku anayumba nikamsogelea nikamuuliza vipi mzee akanijibu nafanya mazoezi nikauliza tena, nguo ziko wapi sasa. Akawa kimya nikaondoka naye kwenda kumpa jinzi na shati.

Nikiwa narudi gym kuna washkaji wakanifuata wakawa wanasema mzee tunaona umeopoa kitoga, nikawaambia siyo mambo yangu hayo. Baada ya stori za hapa na pale nikajua kua jamaa ni kawaida yake kulewa bila kua na hela na wakati mwingine hua anaingiliwa kama malipo kwahiyo nilivyoondoka naye watu wakahisi na mimi nimeenda kupiga mambo.

Sikuonana naye kama wiki mbili siku moja tunakutana nikamuuliza ebwana siku ile ilikuaje kwanza akawa kanisahau baada ya kunikumbuka akajibu yale ya kawaida tu akatoa simu anaibonyeza huku anaondoka.
Du...eti yale ya kawaida!
 
Baada ya mechi ya Madrid na Liverpool nikawa narudi home.Hamadi nakaribia kufika home nikashtushwa na kitu kama mtu kwenye mtaro ulio na maji.Nikataka kimbia lakini nikauvaa uanaume.Nikarudi hatua kadhaa nyuma na kumulika.Ohooo ni mjakazi namjua na yupo kwenye maji hajiwezi kalala chali.Angeanguka kifudifudi tusingekuwa naye mpaka sasa.Nikamvuta nje kisha nikaenda Kwa boss wake kugonga,tumeenda kumbeba tumekuta katapika damu Sana.Pombe sio nzuri wadau.
Tumemwogesha maji ya moto na epewa uji,sijui ataamka vipi?

Ingawa huwa naonja,Ila pombe si nzuri.
Mi juzi natoka job 3:45am, niko mafuta 70kph, mara upande wa kulia, naona mtu kalala kifudifudi kwenye lami kakata line ya upande huo.

Harakaharaka nikajua huyu tayari kesha gongwa na amekufa. Nilisimama nikarud kwa rivas, hadi usawa wake, nikapiga honi kwa fujo likashtuka, nikajua levi hili.

Nikaenda pembeni, nikachukua fimbo. Nikaliambia liamke liende kulala pembeni ya barabara, kulichapa moja likainuka, hatua tatu chali, likaangukia kisogo hadi nikahisi maumivu.

Nikalishauri lisitembee, bali lijiburuze hadi pembeni huku natishia kulichapa fimbo.

Mlevi anaogopa fimbo na maji sana, lilifika pembeni nikaliacha
 
Ingawa pia umefanya kitendo cha hatari sana. Kuwa tu makini next time.
Unaweza kuwa mtego ukienda watu wakushambulie
Unaweza enda msaidia ukakuta amekufa ile unatoka watu wanakuona wakahisi wewe ndo umemuua
Unaweza kuwa katika harakati hizo za kumsaidia ndo ukammalizia na kesi ikakuangukia wewe

Ushauri: mambo ya ngoswe mwachie ngoswe.ukikuta mtu kajilalia mwache apumzike ndo maisha aliyo yachagua.ulevi si ugonjwa au ulemavu. Mtu anaamua kwenda kunywa akiwa na akili timamu. Lakini pia ukitenda wema usitangaze kwa watu.hizo ni tahadhali tu nmekupa.
My ecperience! Tenda wema siku zote, usiache kwa kufikiria madhara ya baadae. Mungu aonaye sirini, atakubariki.

Ni hivi, mtu akifa na wewe ukawa mtu wa kwanza kutoa taarifa au kujua na kujulisha wengine, hakuna dhara lolote kisheria litakalokupata. Nimeyaona mengi sana.

Ndugu zake wanaweza kwa ujinga wao kukushuku, na hivyo kulalamika ukamatwe, utakamatwa, utaandika maelezo yako, watachukua sampuli mbalimbali kupeleka kwa mkemia, watafanya pm, na itagundulika nini kimemuua, mwisho wa siku utaachiwa tu.

Nasema nimeyaona mengi
 
Usiufuate ushauri huu...
Hakika ni wa kipuuzi. Inasemekana zamani mtoa taarifa polisi ndiye waliyekuwa wanaanza nao, ni upotoshaji ambao mi sijaona kwa siku hizi za karibuni. Mtoa taarifa ni sawa na mjumbe, hauwawi.

Labda kama mtoa taarifa amewahi kutishiana na marehemu, halafu yeye akawa wa kwanza kutoa taarifa za kifo chake, hapo uchunguzi utafanywa
 
Kuna siku kwenye kigodolo Jamaa wamelewa waka lala barabarani miguu wameweka mferejini kichwa Na kifua barabaranu ilikuwa hatariii kila mtu alitafuta njia hadi kwenye shughuli,
Niko magomeni navuka kuelekea shibam kupiga menyu niko maji nimetoka chipolopolo bar. Kulikuwa na matuta kabla ya mwendo kasi. Sasa kumbe ni me simama bararaban badala ya kwenye tuta night hiyo. Hamadi nikapigwa fuul kutahamaki jamaa kafunga break miguuni. Mkojo ulitoka na pombe ikakata. Safari ikafa nikaa kaa chini utafakali nilikuwa nakufa kifo cha kibwege
 
Ingawa pia umefanya kitendo cha hatari sana. Kuwa tu makini next time.
Unaweza kuwa mtego ukienda watu wakushambulie
Unaweza enda msaidia ukakuta amekufa ile unatoka watu wanakuona wakahisi wewe ndo umemuua
Unaweza kuwa katika harakati hizo za kumsaidia ndo ukammalizia na kesi ikakuangukia wewe

Ushauri: mambo ya ngoswe mwachie ngoswe.ukikuta mtu kajilalia mwache apumzike ndo maisha aliyo yachagua.ulevi si ugonjwa au ulemavu. Mtu anaamua kwenda kunywa akiwa na akili timamu. Lakini pia ukitenda wema usitangaze kwa watu.hizo ni tahadhali tu nmekupa.
Akitaka kusaidia aite watu kwanza ili hata kama itatokea kavuta mtakuwa na cha kusema mkiwa wengi.
 
Atakua alikunywa ma fuc☆ng drinks ndio maana yalitaka kumfanya vibaya
 
Ingawa pia umefanya kitendo cha hatari sana. Kuwa tu makini next time.
Unaweza kuwa mtego ukienda watu wakushambulie
Unaweza enda msaidia ukakuta amekufa ile unatoka watu wanakuona wakahisi wewe ndo umemuua
Unaweza kuwa katika harakati hizo za kumsaidia ndo ukammalizia na kesi ikakuangukia wewe

Ushauri: mambo ya ngoswe mwachie ngoswe.ukikuta mtu kajilalia mwache apumzike ndo maisha aliyo yachagua.ulevi si ugonjwa au ulemavu. Mtu anaamua kwenda kunywa akiwa na akili timamu. Lakini pia ukitenda wema usitangaze kwa watu.hizo ni tahadhali tu nmekupa.
Hekima za KuDume hizo...
Nami nimepata somo pia
 
Baada ya mechi ya Madrid na Liverpool nikawa narudi home.Hamadi nakaribia kufika home nikashtushwa na kitu kama mtu kwenye mtaro ulio na maji.Nikataka kimbia lakini nikauvaa uanaume.Nikarudi hatua kadhaa nyuma na kumulika.Ohooo ni mjakazi namjua na yupo kwenye maji hajiwezi kalala chali.Angeanguka kifudifudi tusingekuwa naye mpaka sasa.Nikamvuta nje kisha nikaenda Kwa boss wake kugonga,tumeenda kumbeba tumekuta katapika damu Sana.Pombe sio nzuri wadau.
Tumemwogesha maji ya moto na epewa uji,sijui ataamka vipi?

Ingawa huwa naonja,Ila pombe si nzuri.

Hivi hii mechi ya Madrid na Liverpool ilifanyika wapi ???? Huyu mwenzetu kapanda ndege fasta lakini huko angani akiwa anarudi baada ya kuangalia mechi kamkuta mtu kaanguka kwenye mtaro !!!!! kama sio mlevi mtoa mada basi atakuwa anatusimulia ndoto aliyokuwa anaota !!
 
Hivi hii mechi ya Madrid na Liverpool ilifanyika wapi ???? Huyu mwenzetu kapanda ndege fasta lakini huko angani akiwa anarudi baada ya kuangalia mechi kamkuta mtu kaanguka kwenye mtaro !!!!! kama sio mlevi mtoa mada basi atakuwa anatusimulia ndoto aliyokuwa anaota !!
Kwanini umeuliza mkuu? Angalia muda nilioweka thread.
 
Baada ya mechi ya Madrid na Liverpool nikawa narudi home.Hamadi nakaribia kufika home nikashtushwa na kitu kama mtu kwenye mtaro ulio na maji.Nikataka kimbia lakini nikauvaa uanaume.Nikarudi hatua kadhaa nyuma na kumulika.Ohooo ni mjakazi namjua na yupo kwenye maji hajiwezi kalala chali.Angeanguka kifudifudi tusingekuwa naye mpaka sasa.Nikamvuta nje kisha nikaenda Kwa boss wake kugonga,tumeenda kumbeba tumekuta katapika damu Sana.Pombe sio nzuri wadau.
Tumemwogesha maji ya moto na epewa uji,sijui ataamka vipi?

Ingawa huwa naonja,Ila pombe si nzuri.
Lazima uisaidie polisi ww
 
Hakunywa pombe huyo anamaradhi yake,pombe haina mambo ya kijinga hvyo
 
Back
Top Bottom